Author Topic: หาคนมาแชร์ประสบการณ์ AFS ครับ  (Read 2726 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline jewdui

• AFSer Novice
  • *
สวัสดีครับ คือเรากำลังมองหาคนที่เคยไป AFS มาแล้ว มาให้สัมภาษณ์แชร์ประสบการณ์ให้เพื่อนๆครับผม
โดยบทสัมภาษณ์จะส่งไปทางอีเมล์ครับ และทางเราจะเอามาลงเว็บไซต์เพื่อแชร์ให้เพื่อนๆอ่านกัน

ใครอยากแชร์ประสบการณ์รบกวนส่งเมล์มาที่ [email protected] นะครับ

ขออภัยทีมงานที่มารบกวนพื้นที่นี้ครับ พอดีเห็นว่าเป็นเว็บที่มีประโยชน์ เลยอยากจะให้มาช่วยแบ่งปันข้อมูลกับคนทั่วไปครับ

ปล เว็บไซต์ที่จะนำไปลงเป็นเว็บไซต์สอนภาษาอังกฤษนะครับ  :laugh:

ขอบคุณสำหรับพื้นที่ความรู้นี้ครับ
« Last Edit: November 12, 2010, 05:17:09 PM by jewdui »