Author Topic: ช่วยเราด้วยยยยยยยยยยยย  (Read 6382 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Pete

• AFSer Editor
  • *
    • hi5 ครับ ลงรูปไว้เยอะมาดูได้ แอ้ดมา
  • Exchange In: Netherlands
  • Generation: #47 (2008-2009)
Re: ช่วยเราด้วยยยยยยยยยยยย
« Reply #30 on: March 17, 2009, 08:59:06 PM »
โหหหหหหหหหหหหหหหหหหห พี่ป๊อบบบบ สุดยอดมากๆๆเลยครับ

สี่ปีแล้วนะครับ สี่ปี โอ้โห ยังมีอยูอีก

แต่ไอ้เรื่องเรียงความเนี่ย ผมสงสัยมากเลยครับ ผมเขียนไป เขาไม่ได้อ่านเลยหรือไง

แบบโฮสที่ว่ามีบุคลิคประมาณผมเนี่ย ได้เพื่อนหมดเลยครับ

ผมเขียนว่า งานอดิเรกเล่นดนตรี ชอบเล่นดนตรี อยากเล่นดนตรี

แต่โฮสที่เป็นเจ้าของโรงเรียนดนตรี ดันไม่รับผม ไปรับเพื่อนที่เล่นดนตรีไม่เป็นแทน

ผมเขียนว่า ชอบต่อยมวย เล่นเทควันโด

แต่โฮสที่มีกิจการฟิตเนสกับยิม ดันไปรับเพื่อนที่ชอบถ่่ายรูป

ผมเขียนว่าชอบกินเหล้า และเที่ยวผับ (ต้องมีเหล้า เพราะไม่กินเบียร์)

แต่โฮสที่มีลูกชายเป็นขึ้เหล้า ดันรับเด็กที่แพ้แอลกอฮอล (ใช่ไหมไอ้กานท์)

งง มะครับพี่

Offline สะ สะ สะ ส า ย ป่ า น___ ยู เอส เอ รุ่น ๔๕ *

• AFSer Legendary
  • *
    • My Facebook
    • hi5
  • Exchange In: United States
  • Generation: #45 (2006-2007)
Re: ช่วยเราด้วยยยยยยยยยยยย
« Reply #31 on: March 17, 2009, 09:07:34 PM »
ของพี่ลงกรุไปละอ่ะ แก่เกิน

ช่ายยยย แก่เกิน เห็นด้วยครับ ไม่เถียง แก่ๆๆ

เดี๋ยวจะ โดน เจ๊ วีน ละนะ ๆ ๆ ฮึ๋ย ยย ย  ยย  ย

เดืออดดดดด

มันเป็นการยกระดับวัยวุฒิครับ

ว่ามีความแก่พรรษา และแก่ประสบการณ์ และ แก่พอที่จะช่วยๆรุ่นน้องๆแบบพวกผมได้ไงครับ

อย่าพึ่งเดือดนะครับ เดี๋ยวตีนกาข้นแล้วจะแก่กว่าเดิมครับ
โหยคำพูดน้องนี่ทิ่มแทงใจอย่างรุนแรงเลย
อย่าให้แก่มั่งแล้วกัน แง่งๆๆ 555+

เห็นด้วยก่ะพี่ป๊อบบ บ ๆๆ
ปรึกษา หน่อย รุมเด็กจะผิดไม๊ ๆ แอ๊ะรึจะโดนเด็กรุม พวกปีแก่ ยิ่ง น้อยๆ อยู่ ฮ่าฮ่า
____________________________  >< *

ถ้า ชั้น จะ บอก ว่า รัก เธอ ทุก วัน ๆ เธอ จะ ยอม มั้ย ๆ ๆ

____________________________  ^^ *

รัก เธอ นะ ๆ

___ A____ F ____ S  ____

Another Fat Student. . ..  !!