Author Topic: สอบถามความคิดเห็น งาน Homecoming 2009 ครับ  (Read 14247 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Mike

• AFS-USA Volunteer
  • AFSer Global Mod.
  • *
  • Orientation Coordinator - San Francisco AFS
    • My Facebook
    • Da Mike Channel
  • Exchange In: United States
  • Generation: #44 (2005-2006)
:m087: หลังจากไปงาน AFS Homecoming 2009 น้อง ๆ เพื่อน ๆ พี่ ๆ มีความคิดเห็นอย่างไรครับ เรื่องอาหาร การแสดง ดนตรี ของรางวัล สถานที่ เวลาในการจัดงาน เหมาะสม ไม่เหมาะสม ควรปรับปรุง หรือดีอยู่แล้ว หรือมีความคิดเห็นอย่างไรเพิ่มเติม ช่วยตอบกันหน่อยนะครับ เสียงทุกเสียง จะส่งถึง Homecoming Committees ปีนี้อย่างแน่นอน  :th_070_goodjob:
Contact info:
AFS-USA Only: [email protected]
AFS In General: [email protected]

Visit my Twitter: http://twitter.com/da_mike
My Facebook: http://www.facebook.com/mike.raomanachai
My Skype: hypoboyz

Offline P Tang จิ๋ว

• AFSer Camp Staff
  • *
  • Exchange In: No
  • Generation: No
 :m141:นี่พี่ตั๋งนะ ยังจำกันได้อยู่รึเปล่า พี่อาจจะขึ้นไปยืนบ่นอยู่พักนึงตอนเริ่มงาน แล้วก้อไปเต้น nobody gee ไรพวกนี้ ถ้าน้องๆยังจำกันได้ :m129:

พี่ก้อขอเปนตัวแทนของคณะกรรมการ 46 ละกัน อยากรุ้ว่าน้องๆรุ้สึกยังไง  :m083: อย่ามัวแต่บ่นว่ามันตรง PAT น๊าา อันนี้พวกพี่ทำไรไม่ได้ เรื่องของผู้ใหญ่

แต่จะบ่นก้อได้ไม่ได้ว่ารายยย อย่าลืม comment เรื่องอื่นๆด้วยน๊า ปีหน้าจะได้เอาไปแก้ไขต่อ สำหรับรุ่นเราที่จะจัดให้น้องๆ 48 นั่นล่ะ  :m129: :m088:

ถ้าชอบงอนนี้ก้อ  :m019: :m121: ต้องตบมือให้พี่ๆ กรรมการ นักแสดง นักดนตรี ทุกคนเนอะ ยกนิ้วด้วยป้ะ  :th_070_goodjob: ไม่ได้มาเล่นบอร์ดนาน

กำลังเห่อ อีโมนิดนึง 555

บ๊ายบาย นอนหลับฝันดีน้องๆ

พี่ตั๋ง USA #46
ประธานงานเด้อ

ปล. กินข้าวไปนิดเดียวเอง ไม่รุ้อร่อยป่าววว??!?!

Offline NANNDE#47

• *
  • แนนนิเช่น ~ XD
  • Exchange In: Germany
  • Generation: #47 (2008-2009)
อาหารไม่ค่อยได้กินเลยค่ะ มัวแต่ไปแด๊นซ์ 555555555555+
ชอบวงดนตรีมั่กๆ
เต้นจนตอนนี้ปวดขามากๆเลย T  T

เวลาก็ดีอยู่แล้วค่ะ
โอเคแล้วๆๆ ส่วนสถานที่ ไกลบ้านมากๆๆ 55
แต่ก็ไม่หวั่น ของฟรี กร๊ากก เอ้ย ไม่ใช่ xDDD

สรุปว่าดีมากค่ะพี่ๆ
ขอบคุณพี่ๆมากเลย =)

ปล. แนนก็กินไปนิดเดียว จิงๆก้อหิว
แต่เหนคนอื่นไม่ค่อยนั่งโต๊ะ ถ่ายรูปกันมั่งเต้นมั่ง
เลยแอบเกรงใจอ่ะ จะนั่งกินคนเดียวก็กระไร ฮ่าๆ T T

xD
AFS GER#47 =)
--- EU2 BUS3 (#47)
--- EU2 BUS1 (#49)
--- EU2 BUS1 (#50)
Arts - Deutsch : TU70
Faculty of Arts 78 : CU
Chelsea FC !!!*

Michael Ballack, einer der besten Fussballspieler der Welt*

Offline P'Pop Jew~'' 45 >w<''

• AFSer Legendary
  • *
  • อ๋อ~/ / พ่อกวน ช๊อคโกแล๊ต อยู่
เหนื่อย อ่ะ แต่ มันส์ ดีๆๆๆ

คืนนี้ นอนไม่หลับค๊าบบบ อารมณ์ ค้างงง

ดีใจที่ได้เจอน้องๆ ที่ทำค่ายมากับ มือ

ดีใจมากกกกๆๆๆๆ ด้วยตอนที่น้องทักว่า จำพี่ได้ ขอบคุณคั๊บ

รุ้สึกดีที่ได้ เกิดมาเป็น ส่วนหนึ่งของ AFS ห้าๆๆ

ติดต่อกันไว้นะน้องๆ ^^ อย่าลืมพวกพี่ๆ ด้วยหละ T^T

Offline FerN,, Ger # 47

• AFSer Journalist
  • *
  • Exchange In: Germany
แทบไม่ได้แตะอาหารเลยอ่ะ
(ได้กินไปไม่กี่คำ แต่รู้สึกได้ว่าอาหารไม่ค่อยร้อนเลยค่ะ
แม้จะเพิ่งยกมาก็ตามอ่ะ)
มัวแต่ไปอยู่ข้างหน้า
555+

ก็สนุกดีนะคะ
เวลาร้องเพลงเสียงดังมากกกกกกก
แต่เวลาที่มีประกวด+ถาม-ตอบคำถาม
รู้สึกว่าไมค์เบาอ่ะค่ะ
นั่งฟังเพื่อนอยู่นี่แบบ เพิ่งสมาธิกันมาก
><,,

ป.ล. อยากให้มีของ 47 อีกรอบอ่ะ 555+

Offline snory

• Pop AFS#44 MI,USA
  • AFSer Admin
  • *
    • AFSer.in.th
  • Generation: #44 (2005-2006)
ดีใจที่ได้เจอน้องๆ T_T

Pop #44 MI, USA ::: TUP #24 ::: CE KMITL #46 ::: GCHS Class of 2006

Offline จ๋าDEแบลีนเนอร์47xD

• AFSer Novice
  • *
ก็แบบรวมๆๆดีมากเลยค่ะ
อยากให้มีตรงสไลด์รูปนานๆๆอะ(กินไปดูรูปไป)
แบบว่ามีแต่รูปคนเพียงกลุ่มเล็กๆ (แถมไม่รุจักอีก 555)

แล้วก็ตอนประกวดคิงควีนและดาราเด่น 55
อยากให้บอกชัดๆไปเลยว่าพี่จะเป็นคนส่งประกวดหรือให้น้องไปสมัครเอง
(มีเพื่อนไปสมัครคนนึงได้อีกคนไม่รู้ว่าสมัครได้) งง ไป 55
แล้วอยากให้พวกเราได้โหวตคงจะดีมาก 555

ดนตรีดีแล้วคะมันส์สุดๆ
อาหารน่าจะเป็นอะไรที่กินง่ายๆแบบว่าไปเต้นๆแล้ววิ่งกลับมากินได้ :P
ขอบคุณพี่ๆทีมงานทุกคนมากเลยค่ะ !!

สุดท้าย .. น่าจะมีที่ให้ทุกคนรวมรูปมาแชร์กันแบบคนถ่ายรูปกันเยอะมาก อยากเห็นๆ 55

Offline jang por46

• AFSer Sophomore
  • *
  • Exchange In: Portugal
  • Generation: #46 (2007-2008)
พี่ขอชี้แจงเรื่อง ประกวดนะค่ะ
คือพี่ๆจะเป็นคนเลือกน้องเองค่ะ แล้วพี่ก็จะน้องว่าให้เตรียมตัวขึ้นประกวดด้วย ยังไงพี่ก็ขอโทษน้องๆบางคนด้วยนะค่ะ
ส่วนเรื่องที่น้องอยากให้โหวตนั้น พี่คิดว่ามันจะเป็นการวุ่นวายค่ะ มีคณะกรรมการตัดสินยุติธรรมดีค่ะ
BMIR TU Fighting

I will be there(Portugal)

Offline MINNIE<3 ORD-Bus2 #49

• AFSer Senior
  • *
  • Cause I like it this way !
  • Generation: #49 (2010-2011)
พี่ขอชี้แจงเรื่อง ประกวดนะค่ะ
คือพี่ๆจะเป็นคนเลือกน้องเองค่ะ แล้วพี่ก็จะน้องว่าให้เตรียมตัวขึ้นประกวดด้วย ยังไงพี่ก็ขอโทษน้องๆบางคนด้วยนะค่ะ
ส่วนเรื่องที่น้องอยากให้โหวตนั้น พี่คิดว่ามันจะเป็นการวุ่นวายค่ะ มีคณะกรรมการตัดสินยุติธรรมดีค่ะ

ตอนที่ลงคะแนน พี่ๆก็แจกใบ(ในใบจะมีเหมือนเปนnominee อยู่แล้ว) ให้กับทุกๆคน

แล้วก็ใส่กล่องไม่ได้หรอคะ?

แล้วค่อย+กับ กรรมการอีกทีอ่ะค่ะ

เอิ่มมม พี่พูดถึง king กับ queen หรือป่าวคะ?

แหะๆ

lllllllllllll13% Miley Cyrus
llllllllllllllllllllllllllllllllllllllllll42% Demi Lovato
lllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllll61% Paramore
lllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllll83% Taylor Swift
llllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllll100% JONAS BROTHERS !!

Offline al2M

• *
  • Washington DC [Capitol Area Team] 08' - 09'
โดยรวมดีเเล้วคับ
สถานที่จัดอาจจะไกลไปหน่อย เเต่ก็คุ้มที่อุตส่าดั้นด้นไป
วงดนตรีเล่นสนุกคับ ได้เเดนซ์กันสะใจดี ปล่อยผีกันเต็มที่่
ไม่เห้นว่าจะมีอะไรต้องติเลยนะ มีความกลัวว่าตอนเเรกจะไม่มี
คนมากัน เเต่ก็อย่างที่เห็น เต็มงาน ไม่โหวงเหวง ยังไงก็ต้องขอบ
ใจ สปิริต พวกเรารุ่น 47 ทุกคน! ถึงสอบก็มา! 55+ ส่วนเพื่อนๆที่
มาไม่ได้ เราก็จะคิดถึงเพื่อนๆทุกๆคนอยู่ดี ยังไงเราก็ AFS เหมือนกัน

ต้องขอบคุณพี่ๆ รุ่น 46 เเละพี่ๆทุกคน รวมไปถึงคนที่เกี่ยวข้องที่จัดงานนี้
ให้พวกเราคับ

อยากให้มีอีก!!!!!

ปล. ประชาสัมพันธ์ จัดงานเเข่งฟุตบอล กระชับมิตร ..

>> http://www.afser.in.th/forum/index.php?topic=3426.0  <<
BCC157 / Faculty of Law, Thammasat University /
Camp Staff (Camp2: NYC/LAX)

Offline a oey tur47

• *
  • Exchange In: No
  • Generation: No
หนุกมากกกกกกกกกค่า ;D
เสียดายกลับก่อน TT ฮือๆๆๆ
อารมยังอยู่เรย อยากปลดปล่อยอีก 55555 5
คอนเสิดมันค่า ;D

อาหารก้กินไปแค่สองชิ้นที่เหลือก้ถ่ายรูป+เต้นๆๆ 5555
สถานที่ดีค่า ไกล้บ้านดี 5 55

Offline PetchZiiE

• *
    • petchzy-swe.hi5.com
  • Exchange In: Sweden
เหมือนว่าอาหารจะทิ้งซะหมด><
BCC157 / Faculty of Law, Assumption University
Pin : 21A87B80

AFS Sweden#47 EU1:o)
AFS Returnee EU1#50 ;)

Offline pumpuiy~FRA47

• *
. . .
 :m147: อยากไปอ่ะ !!!!

คิดถึงละก็อยากเจอเพื่อน ๆ ทุกคนมาก ๆ ~~

puiyaoey <3 >_<"

Offline PLOY :: Hun47

• *
  • HUNGARY NOT HUNGRY!
  • Exchange In: Hungary
เข้างานไป เหมือนในงานรวมญาติ!!!

หนุกมากกกกกกกกกกกกกกก ที่สุดของที่สุด!

เม้าท์ๆๆๆ กะ แด๊นซ์ๆๆๆๆ จนลืมกิน = ="""""

ผลคือ กินมะละกอไปสองชิ้น

เสียดายรีบกลับเร็วง่ะ

คอนมันส์มากกกกกกกกกกกกกกก
Magyaroszág ever!!

Offline Can Usa #47

• *
งานโฮมสนุกมากเลยคับพี่ๆๆๆๆ
ต้องขอบคุณพี่ทุกคนท่ำงานให้งานสำเร็จลุล่วงไปด้วยดี

ปล. อยากให้มีกิจกรรมในงานมากก่านี้จะดีมากเลยคับ