Author Topic: ใบ Transcript ของตัวสำรองค่ะ  (Read 1872 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline FF

• AFSer Novice
  • *
ใบ Transcript ของตัวสำรองค่ะ
« on: October 02, 2009, 12:34:41 AM »
ใบTranscriptนี่เราต้องเอาแบบภาษาอังกฤษส่งไปให้afsด้วยใช่มั้ยคะ

เช่นตอนนี้อยู่ ม.4 ก็ต้องเอา ของม 2-4 ส่งไปให้ทางafsด้วยหรอคะ

คือตอนมต้นอยู่อีกรรนึง แล้วเค้าลบข้อมูลไปหมดแล้ว ทำไงดีคะ

Offline Ashley HUN#49

• AFSer Graduate
  • *
  • Hungarian Horntail ♡
    • My Facebook
    • Blog.
  • Exchange In: Hungary
  • Generation: #49 (2010-2011)
Re: ใบ Transcript ของตัวสำรองค่ะ
« Reply #1 on: October 02, 2009, 11:42:48 AM »
อา เราก็ไม่ได้ส่งตอน ม.ต้น ไปให้เขาอ่ะ
ลองคุยกับAFSดูนะคะ อาจจะได้
เพราะยังไงก็ลบไปแล้วนี่นา

หรือจะแนบใบ ปพ. ที่เป็นภาษาไทยไปก้ได้
คิดว่าตอนจบม.3น้องๆทุกคนคงได้จากโรงเรียนอ่ะค่ะ
AFS EU I [YPscNH10 / HUN] ♡ Magyarország!
ดีสิบแปดโอนลี่, สเกตดานซ์, ดูราราร่า! ชิซายะอิสเรียล
เบย์เอย์จงเจริญ, ฮังโอ* ฮังปู ปูโอ ฮังโอปู ฮังฮังฮัง... ฮังการีสี่สิบเก้า.สิบเก้าคน ฯลฯ และ
เอเอฟเอสสุดยอด!