Author Topic: เอกสารใบสมัครนานาชาติส่งช้าสุดวันไหนค่ะ (NH)  (Read 2991 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Springtimes.MS

• AFSer Novice
  • *
  • Exchange In: Germany
  • Generation: #50 (2011-2012)
(GER)ตาม toppic อะคะ ใช่ 30 สิงหาคม หรือเปล่าค่ะ คือเริ่มไม่มั่นใจ T^T ยังไม่ได้ตรวคโรคกับทำพาสปอร์ตเลยอะคะ
แล้วที่เรื่องถ่ายรูปอะคะ ที่กิจกรรมหรืออะไรสักอย่างที่เกี่ยวกับ รร.อะคะ ไม่รู้จะเอาอะไรอะค่ะ เพื่อนๆพี่ๆเอาอะไรกันอะคะ?
คืออยากถามความคิดเห็นอะคะ เพราะตอนนี้ทราบว่าหลายคนทำเสร็จไปแล้ว ว? เริ่มวิตกอะคะ T^T มัวเพลินน นไปหน่อย!  :embarrassed:

Offline Caffeine USA#50

• AFSer Junior
  • *
  • AFS USA#50 ! Southern California
    • My Facebook
  • Exchange In: United States
ตัวจริง 16 สำรองสิ้นเดือนมั้ง ไม่แน่ใจ

เราส่งพรุ่งนี้อ่ะ (ตัวจริง) กำลังเครียดอยู่เนี่ย จะโดนตัดสิทธิ์มั้ยว้าาาา
เค้าดูตามวันประทับตราหรือวันที่ไปถึงอ่าาา ?

[email protected] ;  MSN
[email protected] ; E-mail
facebook.com/Fairy.Suwanraksa ; Facebook
จุฬาภรณราชวิทยาลัย ตรัง XIV, XVII
USA#50 LAX Yucaipa, California

Offline ✖ AQUA BFL #50

• AFSer Junior
  • *
  • Exchange In: Belgium Flanders
ตัวจริง 16 สำรองสิ้นเดือนมั้ง ไม่แน่ใจ

เราส่งพรุ่งนี้อ่ะ (ตัวจริง) กำลังเครียดอยู่เนี่ย จะโดนตัดสิทธิ์มั้ยว้าาาา
เค้าดูตามวันประทับตราหรือวันที่ไปถึงอ่าาา ?

เฮ่ยๆ จะส่งพรุ่งนี้เหมือนกันเลย จับมือ ๆ -..-
เดี๋ยวเรากะจะส่งแฟกซ์ไปให้ afs อ่ะ
ว่าจะส่ง ems ไปให้วันพรุ่งนี้

ปล. จดหมายแนะนำตัวยังไง๊ ๆ แผ่น 2 ก็ได้แค่ 10 บรรทัด T____________T

Offline Foniiz Hun#50

• AFSer Freshmen
  • *
  • Nice to meet you everybody ^^
  • Exchange In: Hungary

เฮ่ยๆ จะส่งพรุ่งนี้เหมือนกันเลย จับมือ ๆ -..-
เดี๋ยวเรากะจะส่งแฟกซ์ไปให้ afs อ่ะ
ว่าจะส่ง ems ไปให้วันพรุ่งนี้

ปล. จดหมายแนะนำตัวยังไง๊ ๆ แผ่น 2 ก็ได้แค่ 10 บรรทัด T____________T

ขอจับมือด้วย เราก็จะส่งพรุ่งนี้เหมือนกันอะ
แต่จะโทไปแจ้งเค้าก่อนน้ะ

Offline LPMEW

• AFSer Sophomore
  • *
  • Exchange In: United States
(GER)ตาม toppic อะคะ ใช่ 30 สิงหาคม หรือเปล่าค่ะ คือเริ่มไม่มั่นใจ T^T ยังไม่ได้ตรวคโรคกับทำพาสปอร์ตเลยอะคะ
แล้วที่เรื่องถ่ายรูปอะคะ ที่กิจกรรมหรืออะไรสักอย่างที่เกี่ยวกับ รร.อะคะ ไม่รู้จะเอาอะไรอะค่ะ เพื่อนๆพี่ๆเอาอะไรกันอะคะ?
คืออยากถามความคิดเห็นอะคะ เพราะตอนนี้ทราบว่าหลายคนทำเสร็จไปแล้ว ว? เริ่มวิตกอะคะ T^T มัวเพลินน นไปหน่อย!  :embarrassed:

เราก็ยังไม่เสร็จเหมือนกันนะ กลัวเค้าตัดสิทธิ์จังเลยT^T
เราเหลือรูปกับpassportแล้วก็ตรวจโรค
แต่เราโทรไปถามเค้ามา เค้าบอกว่าให้ส่งpassportกับใบตรวจโรคที่หลังก็ได้อ่า
แต่รูปนี่ ยังไม่ได้ล้าง+หารูปไม่ครบ T^T
LEAVE NO MAN BEHIND.