Author Topic: ปัญหายอดฮิต สำหรับนักเรียนเเลกเปลี่ยน  (Read 32615 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline WIN

• AFSer Honor Graduate
  • *
  • AFS #48 JFK (Delmarpa Area Team)
  • Exchange In: United States
  • Generation: #48 (2009-2010)
อยากไปใช้บริการบ้างจังง

แกล้งทำเป็นเข้าผิดห้องง 555

แบบ  อุ้ย sorry ๆ

ติดเรทอีกแระะะ ^^

ไม่ต้องสนในที่เราพูดเหมือนกันนะ 55
« Last Edit: April 21, 2009, 10:26:32 PM by WIN »
Email/MSN: [email protected]
HI5:http://winnybaa.hi5.com
USA#48:CAMP 2

Offline ปีโป้ USA#48 =]

• *
  • USA#48 Camp 2 LAX
อยากไปใช้บริการบ้างจังง

แกล้งทำเป็นเข้าผิดห้องง 555

แบบ  อุ้ย sorry ๆ

ติดเรทอีกแระะะ ^^

ไม่ต้องสนในที่เราพูดเหมือนกันนะ 55

วินตลอดอะ 555+
AFS USA#48 | Rachawinit#38 | Rajavinit Mathayom#29

Offline WIN

• *
  • AFS #48 JFK (Delmarpa Area Team)
โป้  เราอยากไปจิงไนะ  แบบมีคนขัดหลังให้  น้ำอุ่นๆๆ สบายๆๆ  ผ่อนคลาย  55555

เหมือนใน TV อะ ^^
Email/MSN: [email protected]
HI5:http://winnybaa.hi5.com
USA#48:CAMP 2

jckie

• Guest
เราไม่แน่ใจอะคุ้นๆว่าเคยอ่าน
อาบอบนวด ในไทยอะต้นกำเนิดมาจากตุรกีนะ ฮาเร็มไรนั่นละ แต่ไทยมาเปลี่ยนสะกลายเป็นอะไรเลยก็ไม่รุ้อะ....

Offline ปีโป้ USA#48 =]

• *
  • USA#48 Camp 2 LAX
เราไม่แน่ใจอะคุ้นๆว่าเคยอ่าน
อาบอบนวด ในไทยอะต้นกำเนิดมาจากตุรกีนะ ฮาเร็มไรนั่นละ แต่ไทยมาเปลี่ยนสะกลายเป็นอะไรเลยก็ไม่รุ้อะ....

เออจริง ไทยเปลี่ยนมาเป็นไรไม่รู้ นั่งในตู้กระจก -*-
AFS USA#48 | Rachawinit#38 | Rajavinit Mathayom#29

Offline Book #44 USA

• AFSer Legendary
  • *
  • "What? Lead? Me? No, no, no. No leading. "
    • My Facebook
  • Generation: #44 (2005-2006)
อเมริกาพวกร้าน massage อะน้องที่มันมืดๆ ค่าชั่วโมง$30นิดๆ เดินเข้าไปเลือกคนนวด
จ่ายเพิ่มอีก $50ในห้อง   คงไม่ต้องอธิบาย  :m122:

Offline ซันบีม นอร์เวย์ :]] 49#

• AFSer Junior
  • *
  • Exchange In: Norway
  • Generation: #49 (2010-2011)
โอ้ว ติดเรทจริงๆ กับพวกรุ่นพี่

ติดป้ายกันน้องด้วยดีป้ะคะ 55+
มีพี่ชายแล้วเว้ยเฮ๊ยยย

วิ๊ดวิ๊ววววว

Offline neng_BRA#49

• AFSer Junior
  • *
  • ....
  • Exchange In: No
  • Generation: No
มีหลายเรื่อง  บอกก่อนนะครับว่าเรื่องแรกเท่านั้นที่เป็นเรื่องของคนปกติ "แต่เรื่องหลังๆ ลงมาขอให้น้องๆ ใช้วิจารณญาณน์ หน่อยล่ะกันนะครับ เพราะว่ามันเป็นเรื่องที่ไม่ดีเอามากๆ โอกาสโดนส่งกลับมีสูงมากถ้าเค้าตรวจพบครับ"
เริ่มจากเรื่องดีก่อนล่ะกัน
ตอนที่พี่ไปถึง ก็ไปอยุ่ค่ายก่อนแล้วเกิดแว่นหัก ครับ พอโฮสพี่มารับ เค้าก็พาไปตัดแว่นใหม่ หมดไปเกือบ 500USD นี่ก็ช๊อคเลย ขนาดเพิ่งเจอกันวันแรก แล้วพอวันเกิดพี่ เค้าซื้อตั๋ว แมนยู เชลซีให้พี่ครับ พาไปดูถึงขอบสนามในบ๊อกซ์ VIP คิดในใจ ชาตินี้จะได้มีโอกาสเข้าไปในบ๊อกซ์ VIP มั้ยเนี้ย ได้ไปคุยกับท่านเซอร์ แกรี่ เนวิล สโคลส์ กิกซ์ รูนี่ แทบทุกคนในทีมเลยครับ ดีใจมาก ไม่รุ้จะตอบแทนเค้ายังไงดี  พอวันเกิดเค้าพี่ไม่รุ้จะให้อะไรเค้าดี พี่เขียนข้อความขอบคุณเค้าไป ทิ้งไว้หน้าห้องนอนเค้า บอกว่าดีใจมากที่ได้มาอยุ่กับเค้า ตอนเช้าเค้าก็ได้อ่านข้อความ เค้าบอกว่านี่เป็นครั้งแรกที่ มีคนเขียนให้เค้าอย่างงี้ทั้งๆ ที่รับเด็กมาแล้ว 3 คน รวมไปถึงลูกเค้ายังไม่เคยพูดกับเค้าเลยด้วย เค้าเลยบอกว่าพี่เป็นเหมือนกับลูกของเค้า  เลยแหละครับ เพราะว่า พี่เป็นคนเดียวที่เรียกเค้าว่าพ่อ ลูก ๆ ของเค้าเรียกชื่อเค้าครับ ไม่เรียกว่าพ่อ เพราะว่า ลูกๆ ของเค้าอยุ่กับแม่ แต่สุดท้ายพี่ก็ได้ย้ายครับ เนื่องด้วยเหตุผลบางประการซึ่งพี่ไม่อยากที่จะบอก ในที่ตรงนี้เพราะว่าเป็นเรื่องส่วนตัวของเค้าครับ แต่ไม่ใช่ว่าเพราะไม่พอใจอะไรกันแน่ๆ  ยังซี้กันเหมือนเดิม ^^ เพราะพอออกมาแล้วเค้าก็พาพี่ไปเที่ยวโน่นเที่ยวนี่ รวมทั้งซื้อของให้พี่ อยุ่เป็นประจำ (แต่ตอนนี้พ่อคนนี้ของพี่เค้าเสียแล้วครับ เศร้าใจมาก  แล้วเสียใจกับเค้ามากด้วย งานศพเค้าแท้ๆ ลูก ๆ ยังไม่มากันเลย)

สงสัยเรื่องข้างบนจะเป็นด้านดีด้านเดียวของพี่มั้ง

คนบ้าถ่ายรูปอันนี้สำคัญมากนะครับ เวลาจะถ่ายใครขออนุญาติซะก่อนครับ แล้วไปในสถานที่ ต่างๆ บางที่เค้าห้ามถ่ายรูป หรือห้ามถ่ายใช้แฟลชครับ มีครั้งนึงพี่ไปถ่ายดาบ ตอนนั้นไม่เห้นว่ามีป้ายห้ามถ่าย เพราะห้องอื่นมันมีกันหมด แต่ห้องนี้ไม่มี ใส่แฟลชไปเต็มๆ ครับผลคือ 200USD -*-เกือบโดนแจ้งข้อหาทำอันตรายต่อโบราณวัตถุ ดีที่ coordinate มาเคลียให้เกือบเป็นเรื่องมั้ยล่ะ
แล้วก็อีกอย่างคือคำว่า "FAT" หรือที่แปลว่า อ้วนนั่นแหละ ถ้าน้องไปอเมริกา คำนี้ห้ามหลุดออกจากปาก เพราะมันถือเป็นคำไม่สุภาพมากๆ เหมือนกับ เวลาโดนถามคะแนนมิดเทอมนั่นแหละ ครับ 555+

ลองมาดูด้านเลวๆ ของพี่กันมั่งล่ะกันครับ (อย่างที่บอกข้างต้น ใช้วิจารณญาณน์ในการอ่านนะครับ)

ปาร์ตี้ ที่หลายๆ คนอยากไปกันน่ะ คิดดีๆ นะ ถ้าจะไป เพราะว่าพี่่ไปเที่ยวปาร์ตี้เกือบทุกศุกร์ ครับเพราะว่าได้เพื่อนเร็วมาก ก็เลยๆๆๆ ไปกับเค้าตอนนั้นอายุไม่ถึงกันซักคนแหละ พอไปแล้วตำรวจบุกมาจับครับ พี่กับเพื่อนๆๆๆ อีกหลายๆ คน ก็จนมุม ตัดสินใจครั้งสำคัญเพื่อความอยู่รอด ต่อยตำรวจ ครับ เล่นเอาซะน่วม แล้วแยกย้ายกันหนีไป แต่เค้าตามเจอครับ เพื่อนพี่เค้าเลยรับผิดแทนพี่กับเพื่อนอีก 2 คนไปว่ายืมเสื้อพี่มาใส่ เค้าเลยเข้าใจผิดว่าเป็นพี่ ไอ่นี่โดนทัณบนฑ์ ดรอปเรียน 1 ปีเพื่อเข้าสถานพินิจ ตอนนี้ก็ออกมานานล่ะ แล้วก็ตอนนี้มันอยู่กับพี่นี่แหละ ไปไหนไปด้วยกันตลอด ซี้โคตรๆ

ส่วนเรื่อง "SEX" นี่ก็เหมือนกัน เนื่องด้วยคนอเมริกัน นี่เค้าแบบว่านะรู้ๆ กันอยุ่ โฮสซิสของพี่นี่แหละครับ สวย ขาว เอ็กซ์ แหมๆๆๆๆ มีวันนึงเค้าโทรเรียกให้พี่ขึ้นไปห้องเค้าพอดีตอนนั้นมีพี่กับเค้าอยู่บ้านกัน 2 คน เพราะโฮสมัมไปเที่ยวกับ โฮสบรา โทรเรียกขึ้นไปบอกว่านวดหลังให้หน่อย พี่ก็ ok นวดให้ ตอนเข้าไปนี่นุ่งผ้าขนหนูอยู่ พอพี่เข้าห้อง เค้าก็ล๊อกห้องซะ  แล้วเริ่มนวดเท่านั้นแหละ ไหง ผ้าขนหนูมันหลุดออกไปได้ไงไม่รู้ -*- แต่สุดท้ายเอาเป็นว่านะ....รู้กัน (ค่อนข้างเลวนะ ใครมีโอกาสอย่าทำเลย มันไม่ดี >.<) แล้วก็กับโฮสบราก็ด้วยครับ แฟนมาเที่ยวบ้าน พี่ไม่รุ้เปิดประตูเข้าไป เพื่อจะเรียกลงมากินข้าว ถ้าเป็นคนไทยนี่คง ด่าตายห่าไปล่ะ แต่นี่ไหงเรียกมาวิงด้วยกันเฉยเลย(ในห้องมีอยุ่แล้ว 3 คู่)

อีกครั้ง ไปนั่งกินเหล้ากับ เพื่อน AFS คนไทยด้วยกันนี่แหละที่สวน ในเมือง ตอนประมาณ ตี 2 นั่งกินได้ซักพัก เอาเป็นว่ากำลังได้ที่ ตำรวจโผล่มาจากไหนก็ไม่รู้ครับ 2 นาย ตอนนั้นนี่ คิดในใจซวยล่ะ ได้กลับบ้านแน่ๆ ยิ่งตอนนั้นเพิ่งมาได้เดือนเดียวด้วย เหอๆ แต่เพราะว่า ด้วยความที่เพื่อนพี่พูดภาษาอังกฤษยังไม่ค่อยได้ครับ แต่พี่พูดได้แล้ว พี่เลยเงียบ แล้วให้เพื่อนพี่พูดคนเดียวมันก็พูดติดๆ ขัดๆ แล้วบอกว่าพวกพี่อ่ะ อายุ 22 กันแล้ว แล้วเพิ่งมาได้ 2 อาทิตย์ เลยไม่รู้ก็ขอโทษเค้า ตอนแรกเค้าจะจับไปล่ะ แต่ว่า เค้าก็เข้าใจล่ะก็ปล่อยไปแล้วบอกอีกด้วยว่า ให้ออกไปจากบริเวณนี้เพราะ ห่างออกไป 200 เมตร เพิ่งมีคนโดนยิงตาย -*-
เค้ากลัวเราจะโดนลูกหลงไปด้วยปั่นจักรยานไปส่งถึงในเมืองเลยครับ ดีมากๆ 555+

เรื่องสุดท้าย ต่อจากเรื่องข้างบนนั่นแหละ ครับ ก็เลยเดินเลาะๆๆ ตาม ชายหาดไป เรื่อย ๆ ไปเจอคนเล่นโรลเลอร์เบลด เค้าก็เลยเข้ามาถามว่ามีกัญชามั้ย พี่บอกไม่มี(แต่จริงๆ ก็มีแหละ) แล้วมันเลยถามไอ้คนที่อยุ่ข้างหลังพี่​ ใครก็ไม่รุ้ แต่ว่ามันมี แล้วมันจะขายให้ปรากฏ ว่าเป้นตำรวจปลอมตัวมา เห้อโชคดีไปกรู

พี่สุดยอดมากเรยอะ

ใช้ชีวิตคุ้มจริงๆ

Offline Front ♥ RUS#49

• AFSer Sophomore
  • *
  • Oh! Oh! Oh! Oh! go to Russia!
  • Exchange In: Russia
  • Generation: #49 (2010-2011)
 :th_039_:ขอบคุณค่ะ