Author Topic: Questionnaire for Returned Participants & Experience Paper <--- สงสัยจึงต้องถาม!  (Read 1534 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

tannoiz

• Guest
คืิอผมได้รับแบบสอบQuestionnaire for Returned Participants  ++++ AFS Experience Paper จากพี่มน เอเอฟเอสประเทศไทยครับ เลยจะขอถามข้อสงสัยดังนี้

1. คือแบบสอบถามเนี่ย  ถ้าเขียนตอบภาษาอังกฤษได้ค่อนข้างแย่....จะมีผลต่อการสมัคร<<<<คัดเลือกReturnee>>>>ทำค่ายหรือเปล่าครับ  ง่ายๆก็คือ แบบสอบถามนั้นจะเอามาพิจารณาร่วมด้วยหรือไม่?

2. ส่วนใบประสบการณ์เอเอฟเอส ถ้าพื้นที่กระดาษไม่เพียงพอกับความต้องการ  สามารถเขียนใส่A4เพิ่มแล้วเย็บส่งได้หรือไม่?

3.คือพี่มนเค้ากำหนดส่งวันปัจฉิมนิเทศน่ะครับ  ถ้าเกิดเสร็จไม่ทัน(ต้องล้างรูป) จะขออนุญาตส่งนอกรอบเป็นไปรษณีย์ลงทะเบียนได้หรือไม่?

4. คำถามสุดท้าย....ทำไมงานปัจฉิมนิเทศถึงยาวนานจัง  เริ่มเที่ยงครึ่งแล้วไปเลิกห้าโมงเย็นเลยนี่เรื่องจริงหรือไม่ครับ?

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาตอบ<<<<<<อย่างสร้างสรรค์>>>>>>นะครับ!