Author Topic: ทุน needy 50 ติดสำรองอันดับ สอง จะได้มั้ย คะ?  (Read 2536 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรืองริน

• AFSer Freshmen
  • *
  • Exchange In: Japan
  • Generation: #50 (2011-2012)
คือเราอะ ติดตัวจริงนึ้ดดี้ แต่เพื่อนเราซึ่งเจอกันท่ค่ายนี้ดดี้เมื่อเสาร์ที่ k u home เป็นสาวเชียงรายค่ะ เขาติดสำรองอันกับสอง แต่โทรไป เค้าบอกเหมือนไม่อยากมา กลัวมาเสียเที่่ยว ประมาณว่ามาแล้วไม่ได้ เราเลยบอกไปว่าเคยอ่านในบอร์ดนี้แล้วเค้าบอกสำรองอันดับสองของนี้ดดี้ก็ยังมีสิทธิ์

ก็เลย            อยากมาถามยืนยัน ณ ที่นี้ ค่ะ ว่า สำรองอันดับสอง ของ นี้ดดี้ มีโอกาสไหมคะ แล้วพี่ปีก่อนๆนีดดี้ที่เป็นสำรองอับดับท้ายสุดที่เท่าไหร่ที่ได้ทุน ค่ะ

ขอบคุณค่ะ           

น้ำส้ม   
                           เรืองริน ประทิพพรกุล

Offline ~airriiz~

• *
อันดับ 6 หล่ะค่ะ
ยังไม่สิทธิ์รึป่าวววว = ="

Offline FERN (NEEDY) PHI#48

• AFSer Novice
  • *
  • เฟิร์น NEEDY PHI#48
  • Exchange In: Philippines
  • Generation: #48 (2009-2010)
ดีจ๊๋ะ
พี่ก้อNeedy# 48 น่ะ
รุ่นพี่ตอนนั้นตัวจริงแค่สิบคนน่ะ
และสำรองอีก 10 คน
พี่เป็นตัวสำรองเหมือนกัน
แต่สุดท้ายสำรองได้ไปทุกคน เพราะ ตัวจริงสละสิทธิ์หลายคนอ่า
ตอนนั้นพี่ก็ลองมาประชุมดูก่อน
ตอนที่ได้สำรองอ่า
สุดท้ายพี่ก็ได้เป็นตัวจริง
ลองมาประชุมดูก่อนสิ
อย่างน้อยก็ยังมีสิทธิ์นะ

Offline เรืองริน

• *
  • Exchange In: Japan
  • Generation: #50 (2011-2012)
ขอบคุณมากค่ะ