Author Topic: ใครรู้ช่วยบอกหนูที ง่า ง่า  (Read 5206 times)

0 Members and 2 Guests are viewing this topic.

Offline ooOO Tantawan OOooDEN#49

• AFSer Junior
  • *
เราสอบอยู่ศุนย์บุรีรัมย์อะแต่เรายังไม่รู้ว่าเค้าสอบสัมพาดกันวันไหน

เพราะว่าครูที่โรงเรียนยังไม่แจ้งงะ ถ้าใครสอบศูนย์เดียวกับเราช่วยบอกทีนะ

หรือถ้าใครพอรู้ข้อมูลก้ช่วยบอกเราด้วยพอดีตรงกับวันหุดยาวเราก็เลยกังวล

ไม่รู้จาถามใคร

แล้วเราก็เห็นศูนย์อื่นเค้าเริ่มสอบกันแล้วอ่ะ

ช่วยตอบทีน๊า ขอบคุณจ้า
 :m082: :m141:

Offline ฃื่อปั๊บคับ นอร์เวย์ คับ

• AFSer Honor Graduate
  • *
  • Klæbu , Norway
  • Exchange In: Norway
  • Generation: #49 (2010-2011)
หมายเหตุ:  ศูนย์ประสานงานเอเอฟเอสเขต/จังหวัด อื่น ๆ ให้ไปติดต่อ ณ ศูนย์ประสานงานเอเอฟเอสเขต/จังหวัด ที่นักเรียนสอบข้อเขียน

ถ้าไม่มีประกาศจากทางศูนย์ที่สมัคร คงต้องไปติดต่อเองแล้วล่ะครับ จากศูนย์ที่คุณไปสอบข้อเขียนนั่นแหละ

คาดว่าที่เหลือคงอยู่ในระเบียบการหมดแล้ว ถ้าอ่านแล้วไม่เข้าใจจึงจะมาถามนะครับ ^^

ปล.ผมว่าในเว็บ afs และในระเบียบการค่อนข้างมีทุกอย่างพร้อมนะครับ ถ้ายังไงก็ลองติดต่อที่ศูนย์ของคุณดูอีกทีนะคับ

ปล2. เว็บ afs ตอนนี้จะเข้าบ่อยๆก็ไม่มีใครว่าหรอกครับ ถ้าเราไม่เข้าและไม่สามารถรับรู้ประกาศจาก afs ศูนย์เราขึ้นมา อาจเสียผลประโยชน์ซะเองนะครับ
« Last Edit: July 05, 2009, 10:55:42 PM by ultrapup »

Offline artiwutt

• AFSer Novice
  • *
ไปติดต่อเองจะดีกว่านะครับโผม รอไปก็เสียเวลาปล่าว :laugh:

Offline graperoz

• *
รอๆไปเถอะ ใจเญ้นๆ

Offline allzzv

• *
Re: ใครรู้ช่วยบอกหนูที ง่า ง่า
« Reply #4 on: November 05, 2014, 12:11:11 PM »
ิโทไปเช้คดิมันเช็คได้นิไม่งั้นเดี่ยวเสียโอกาสนะ