Author Topic: ส่งเกินกำหนดได้หรือเปล่าคะ มีเหตุผลค่ะ  (Read 2497 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

somorung

• Guest
คือวันที่กำหนดส่งเอกสารของตัวสำรองอ่ะค่ะ เป็นวันที่ 30 ตุลาคมนี้ใช่มั้ยคะ แล้วเหลืออีก 1 วัน ก็จะครบกำหนดส่งซึ่ง หนูเตรียมเอกสารเกือบพร้อมหมดแล้ว ทีนี้พรุ่งนี้มันวันอาทิตย์ ซึ่งไปรษณีย์ที่บ้านหนูปิดวันอาทิตย์ ไม่ทราบว่าหนูจะส่งเกินกำหนดซัก 2-3 วันได้มั้ยอ่าคะ ยังไงพี่ๆที่เคยมีประสบการณ์แล้วก็ช่วยมาตอบคำถามหนูหน่อยนะคะ แล้ว คำถามสุดท้ายค่ะ ไม่ทราบว่าขนาดของรูปใน family page, activities page และ school's activities อ่ะค่ะ ถ้าจะเอา 4 รูป ใน 1 หน้า ขนาดของแต่ละรูปประมาณเท่าไรคะ ขอบพระคุณค่ะ :laugh: :laugh:
« Last Edit: October 29, 2011, 05:23:09 PM by somorung »