Author Topic: คือทางบ้านอยากรับ นร.แลกเปลี่ยน ของAFS มาอยู่บ้านอ่ะครับ  (Read 8282 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline $ı|ʌ3ɹɐ0ɯ<qɹɐ#49

• AFSer Graduate
  • *
  • Belo Horizonte-MG
    • My Facebook
  • Exchange In: Brazil
  • Generation: #49 (2010-2011)
คือทางบ้านฝากถามอ่ะครับ

ต้องมีคุณสมบัติอย่างไรบ้างอ่ะครับ
คือบ้านไม่ได้รวยอะไร แต่เต็มใจรับอ่ะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Taylor

• Guest
ติดต่อ afsเลยครับ...  แล่วจะมีการตรวจบ้านนิดหน่อย   

ฟังเขาเล่ากันมาอ่ะนะ

tannoiz

• Guest
ติดต่อกับสำนักงานเอเอฟเอสโดยตรงเลยครับ  เจ้าหน้าที่จะตรวจสอบประวัติครอบครัว  ตรวจบ้าน  แล้วก็ตรวจความพร้อมเรื่องอื่นๆด้วย

Offline snory

• Pop AFS#44 MI,USA
  • AFSer Admin
  • *
    • My Facebook
    • AFSer.in.th
  • Exchange In: United States
  • Generation: #44 (2005-2006)
ติดต่อฝ่ายอุปถัมภ์บุคลากรของ AFS ประเทศไทยครับ
หรือดูรายละเอียดเพิ่มเติมที่
http://www.afsthailand.org/tha_th/view/2118

Pop #44 MI, USA ::: TUP #24 ::: CE KMITL #46 ::: GCHS Class of 2006