Author Topic: คือว่า ใครมีวิธีลดต้นขาบ้างคร้าบ  (Read 33811 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline win USA#48 Houston

• AFSer Senior
  • *
  • USA#48 Houston,Texas
  • Exchange In: United States
  • Generation: #48 (2009-2010)
 :th_019_:

สวัสดีพี่ๆเพื่อนๆทุกๆท่านครับ

ขาผมมันใหญ่อะครับ

ใหญ่ตรง ต้นขา ครับ   เครียดมากๆๆๆๆ  เสียความมั่นใจสุดๆครับ 

น้ำหนักตอนนี้ก็6X ละครับ   

พี่ๆเพื่อนๆคนไหนมีวิธีลดต้นขาเเบบได้ผลเร้วๆๆๆๆ(อยากเห็นผลก่อนวันที่1เมษา ไปค่ายอะครับ 555  อยากดูดี อิอิ)

เเล้วก็อีกอย่างครับ   ผมรู้สึกว่าตัวเองมีพุงนิดนึง  เเบบไขมันนิดนึงอะครับ 

ท่านใดมีวิธีลดน้ำหนัก ดพุง เเบบไม่สาหัสบ้างมั้ยครับ

เเบบพวก กินเฉพาะ ไอ่นี่ไอ่นั่น  วิ่งวันละ กี่นาที  นอนกี่โมง  บริหารร่างกายท่าไหน ถึงจะ fit ประมารนี้อะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ    :th_032_: :th_032_:
:th_032_: :th_051_: :th_101_: :rab-tuzki09: :rab-tuzki10: :rab-tuzki05: :th_019_: :th_114_: :th_058_: :th_070_goodjob: :th_068_:

USA- Texas- Houston- Reagan HS-

jckie

• Guest
a เราเคยเห็นเพื่อนผู้หญิงมันเอา เรียกว่าไรอ่าาา ฟลอย หรือ ฟิล์มนี่อะที่มันคล้ายๆที่ห่อขนมอะนึก ออกปะเออมันเอามาห่อขา...แต่ก็ไม่รุ้ได้ผลเปล่าไม่ได้ถาม

งงไหมกับข้อความ ^^^ เขียนเองงงเอง

• *
งง    งงมากครับ

เอาฟิล์มมาแปะขาหรอ

เอ๊ะ ยังไง  งงครับ
:th_032_: :th_051_: :th_101_: :rab-tuzki09: :rab-tuzki10: :rab-tuzki05: :th_019_: :th_114_: :th_058_: :th_070_goodjob: :th_068_:

USA- Texas- Houston- Reagan HS-

jckie

• Guest
ไม่ๆจริงๆมันไม่น่าเป็นฟิล์มแปะกล่องขนมทั่วไปหรอก น่าจะเป็น ฟิล์ม ไว้ลดต้นขาโดยเฉพาะอะ ลองหาในเน็ดตูสิน่าจะมี เอามาพันๆขาอ่าคับให้แบบเหงื่ออกไรงี้มั่ง...

โอเปิ้ลเยอเหนือ48

• Guest
ปั่นจักรยานในอากาศ
หน้าท้องก้อซิทอัพ
กินเสดแล้วก้ออย่าเพิ่งนั่ง มันจะลงต้นขา + ก้น

แต่จริงๆต้นขาเป็นส่วนที่ลดยาก
คาดว่าไม่น่าทัน อิอิ

tannoiz

• Guest
Slim Up  Center

Marie France Bodyline....

bla  bla......long pai dii!!!!    5555

Offline น.นุ่นอิตาลีสี่แปด

• AFSer Honor Graduate
  • *
  • อิตาล่งอิตาลี สี่ป่งสี่แปด อะก๊า~
  • Exchange In: Italy
อยากลดเหมือนกันอะ T^T

ตอนนี้วิ่ง ๆๆ
เด็กเกาะ เด็กเกาะ sardegna ณ อิต้าเหลี่ยยยย ><"

Offline ✿ เกดไปพาราโบลา'

• AFSer Sophomore
  • *
  • เกด*..✿BFL
โอ้ว

วิธีแจ็ค เค้ายังไม่รุ้เลย 555

มีคนรู้จักเราคนนึงกินแต่ผลไม้ แล้วก้กินน้ำมะพร้าวอะ
แบบจะไม่โทรม แล้วก้ไม่กินข้าวเลย
ลดเร็วดี ไม่โทรมด้วย
ไม่รู้ขึ้นอยู่กับคนมั้ยนะ

แต่ถ้าลดเฉพาะต้นขาเนี่ย - -
ลองไปเสิร์ชหาในเนตดูดิ แบบวิธีลดต้นหา น่าจะมีบอกนะ
เราเองยังไม่คิดลดเลย กร๊ากก ขนาดเป็นผู้หญิง
แต่6xเนี่ย ถ้าสูงก้ไม่อ้วนนะจ๊ะ ^^
[email protected] >> แอดได้ ยังไม่ฉีดยา - -'
กาจั๊วจะไปเบลเยี่ยม

Offline Yang USA#48

• AFSer Editor
  • *
  • AFS USA#48 Brodhead WI.
มีวิธีอยู่ก็  กระโดดครับ
ชื่อว่า jump squat  อันนี้จะไม่เชิงลดนะครับ แต่จะเป็นการทำให้ฟิตขึ้น
แต่ถ้ามีอุปกรณ์ครบจะลองเล่นให้ฟิตทั้งหุ่นก็ได้นะครับ    ผมเล่นมาตั้งแต่ปีที่แล้ว ก็ได้ผลมาพอสมควรนะครับ :th_053_XD:

การกินอาหารก็ใช้ครับแต่ว่าจะเป็นที่ทางอ้อมเพราะ มันจะอยู่ที่การเผ่าผลาญ อยู่ที่ว่าเราจะบริหารส่วนไหน

ผมเล่นเพาะกายแล้วได้ผลนะครับก่อนเล่นผมน้ำหนัก เกือบ90 อยู่ที่86  แต่ผมเล่นได้3เดือน ผมเหลือแค่69เองการกินก็มีส่วน
แต่ขึ้นอยู่กับว่าคุณจะบริหารการกินและส่วนไหนได้มากกว่ากัน

ไม่ต้องไปเข้าคอสราคาเป็นหมื่น ชีวิตเราเราทำด้วยตัวเอง เราจะแข็งแรงกว่าครับ  :th_070_goodjob:

http://www.mensworkoutguide.com/brad_workout/week3.html     กดดูท่าแรกนะครับ
E-mail: [email protected]
I'm doing my best to leave this world a better place than I found it.

Watch your thoughts;
They became words.
Watch your words;
They became actions.
Watch your actions;
They became habits.
Watch your habits;
They became your character.
Watch your character;
They became your destiny.

Brodhead-JUDA  CARDINALS No.27

JrzZ ITA#48

• Guest

จากที่ดูจากคาวาอี้นะคะ

มันต้องทาครีมกระชับสัดส่วนอ่ะ

แล้วค่อยเอาฟิมพันๆไว้

จะได้กระตุ้นการเผาผลาญส่วนตรงนั้นมากขึ้นอ่ะค่ะ

Offline สะ สะ สะ ส า ย ป่ า น___ ยู เอส เอ รุ่น ๔๕ *

• AFSer Legendary
  • *
    • My Facebook
    • hi5
  • Generation: #45 (2006-2007)

จากที่ดูจากคาวาอี้นะคะ

มันต้องทาครีมกระชับสัดส่วนอ่ะ

แล้วค่อยเอาฟิมพันๆไว้

จะได้กระตุ้นการเผาผลาญส่วนตรงนั้นมากขึ้นอ่ะค่ะ

ใช่ๆ มันจะมีครีม หรือเจล ลดต้นขานี่ล่ะๆ เห็นเพื่อนๆ ใช้กัน
____________________________  >< *

ถ้า ชั้น จะ บอก ว่า รัก เธอ ทุก วัน ๆ เธอ จะ ยอม มั้ย ๆ ๆ

____________________________  ^^ *

รัก เธอ นะ ๆ

___ A____ F ____ S  ____

Another Fat Student. . ..  !!

jckie

• Guest
โอ้ว

วิธีแจ็ค เค้ายังไม่รุ้เลย 555

มีคนรู้จักเราคนนึงกินแต่ผลไม้ แล้วก้กินน้ำมะพร้าวอะ
แบบจะไม่โทรม แล้วก้ไม่กินข้าวเลย
ลดเร็วดี ไม่โทรมด้วย
ไม่รู้ขึ้นอยู่กับคนมั้ยนะ

แต่ถ้าลดเฉพาะต้นขาเนี่ย - -
ลองไปเสิร์ชหาในเนตดูดิ แบบวิธีลดต้นหา น่าจะมีบอกนะ
เราเองยังไม่คิดลดเลย กร๊ากก ขนาดเป็นผู้หญิง
แต่6xเนี่ย ถ้าสูงก้ไม่อ้วนนะจ๊ะ ^^

a a a งงกะข้อความเราร๋อ ???...

• *
โหๆๆๆๆ

ยิ่ง งง   

คือผมเป็นผู้ชายนะครับ   สูง 172-173-174 ประมาณนั้นอะ

ผมจะลองเอาวิธีขอพี่ๆมาลองนะครับ เเต่ไปเข้าคอร์สละเป็นหมื่นโดนพ่อเเม่ว่าเเน่เลยครับ

จะลองด้วยตัวเองดูครับ

ขอบคุรครับ

Offline น.นุ่นอิตาลีสี่แปด

• AFSer Honor Graduate
  • *
  • อิตาล่งอิตาลี สี่ป่งสี่แปด อะก๊า~
  • Exchange In: Italy
วิ่ง ๆ ว่ายน้ำ ๆ น่าจะช่วยได้นะเออ...

ผู้ชายว่ายน้ำอะดี เพราะไหล่กว้างหุ่นบึ้ก แต่ผู้หญิงว่ายน้ำมาก ๆ ไม่ดีเท่าไหร่ เพราะไหล่กว้างหุ่นบึ้ก -*-
เด็กเกาะ เด็กเกาะ sardegna ณ อิต้าเหลี่ยยยย ><"

jckie

• Guest
อ่า ว่ายนำ้หรือ ปั่นจักรยานไรงี้ก็ดีนะ เป็นแบบออกกำลังกาย ดีกว่าวิธีไหนด้วยนะ

แต่เราเคยปั่นจักรยานอะทุกวันๆ จนมีซิกแพคเลยอะลองดูๆแต่ตอนนั้นประมาณ2เดือนอะ ช่วยได้เยอะ....