AFS Talk > Meeting

EU1 อยากจัด Meeting กันไหมครับ?

(1/2) > >>

KeM AFSer;France#50:
EU1 อยากจัด Meeting กันไหมครับ?

อันนี้เป็นหนึ่งในผลงานของผมนะครับ (ที่ยังไม่ได้อัพเดท)
รวม contact AFS#50 ครับ  http://www.afser.in.th/forum/index.php?topic=5743.msg158583#msg158583

เท่าที่เห็นมาก็จะมีแต่ Meeting ของแต่ละประเทศนะครับ เลยอยากจะจัด EU1 บ้างสักครั้ง ตัวผมเองเป็น France#50 นะครับ
ซึ่งอาจจะไม่เป็นอะไรที่หรูหรามากมาย แต่เป็นร้านอาหารที่ดี และราคาไม่แพง ตามความสมัครใจครับ
โดยคิดว่าจะจัดประมาณ ปลายเมษา-ต้นพฤษภา ครับ

อย่างไรก็ตาม ผมจะล่ารายชื่อที่ค่าย อีกทีนะครับ

ใครมีความเห็นอย่างไร ก็ลองแชร์กันดูได้นะครับ เล็งไว้ก็เป็นพวกร้านอาหารบุฟเฟต์ งบไม่เกิน 400บาท ต่อหัวครับ

ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม:
EU-I รุ่นที่แล้วไป ดรีมเวิล์ด มิวเซียมสยาม สยาม(หลายรอบ) วัดพระแก้ว กินส้มตำที่ร้านตำนัว@สยาม
รุ่นห้าสิบไม่สนใจไปที่แปลกๆบ้างหรออย่าง แมนชั่นเจ็ด ที่มันดังๆตอนนี้

Pittawat.battle:
จัดเลยน้อง อยากเจอน้องประเทศเหมือนกัน ฮ่าๆ ไม่ได้ไปทำค่าย เอาแบบมันส์ๆ

yournort:
จัดสักทีครับโผ้มมม

lovealone:
ด้วยคนค่ะ

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

Go to full version