Author Topic: :[ติดสำรอง ภูมิภาคเหนือ อันดับ 25]: พี่ๆช่วยเข้ามาตอบหน่อนค่ะ T^T  (Read 6532 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline PLEARN_USA#48

• AFSer Senior
  • *
  • USA [IAH]#48
แล้วทวีปทางเหนือมีประเทศอะไรบ้างค่ะพี่

อ่า ก็มีทางยุโรปอ่ะค่ะน้อง
แล้วก็อเมริกา แคนาดา ทำนองนั้นอ่ะค่ะ

บอกอะไรให้นะคะน้อง ถ้าเกิดมีประเทศที่อยากไปจริงๆ
เราก็ควรจะรอตอนปฐมนิเทศอ่ะค่ะ เพราะว่าเค้าจะให้เรากรอกประเทศใหม่
เเล้วก็จะมีบูธของประเทศต่างๆมาให้น้องๆดู น้องจะได้ตัดสินใจได้ว่าจะเอายังไง
การเป็นตัวสำรองก็ไม่ได้เลวร้ายหรอกค่ะน้อง

เพียงเเต่อาจต้องลุ้นนิดนึง ดูอย่างเรากะโป้ดิ รอกันตั้งนาน
สุดท้ายก็ได้ไปประเทศที่อยากไป (ที่จริงคือมันเรื่องมาก 5555)
AFS #48 IAH  FARMINGTON,ARKANSAS

WWA 137 >>> FARMINGTON HIGH SCHOOL 2012

[email protected] <<< มีปัญหาปรึกษาได้นะจ๊ะ หรือว่าเเอดFacebook มา่ก็ได้ สะดวกกว่าเยอะะะะ

:)