Author Topic: ผลสอบสัมภาษณ์เค้าจะโทรมาบอกตอนไหนครั  (Read 7469 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline atem1940

• AFSer Novice
  • *
คือ ถ้าสมมุติว่าถ้าสอบสัมภาษณ์ติดแล้ว เค้าจะโทรมาบอกตอนไหนอ่ะครับ เพื่อนของผมคนนึงครูโทรไปบอกแล้ว แต่ผมก็ยังไม่รู้ว่าผมจะเป็นยังไงอ่ะครับ ขอบคุณครับ
« Last Edit: July 13, 2009, 07:45:07 PM by atem1940 »

Offline น.นุ่นอิตาลีสี่แปด

• AFSer Honor Graduate
  • *
  • อิตาล่งอิตาลี สี่ป่งสี่แปด อะก๊า~
  • Exchange In: Italy
  • Generation: #48 (2009-2010)
ประกาศผลทางเว็บไซต์จ้า
เด็กเกาะ เด็กเกาะ sardegna ณ อิต้าเหลี่ยยยย ><"

• *
กำ หรอครับ แต่ทำไมเพื่อนผมมีคนโทรไปบอกแล้วว่าได้อ่ะครับ - -" แสดงว่าแบบนี้ผมตกแล้วแน่เลย แฮ่ๆๆๆ ครั้งหน้าเอาไหม่ละกันครับ T-T

Offline ฃื่อปั๊บคับ นอร์เวย์ คับ

• *
  • Klæbu , Norway
  • Exchange In: Norway
  • Generation: #49 (2010-2011)
ประกาศทางเว็บไซต์น่าเชื่อถือที่สุดล้วครับ
ถึงตอนนี้อย่าเพิ่งเชื่ออะไรที่ได้ยินมากจะดีกว่าครับ

รอดูในเว็บทีเดียวเลยดีกว่าครับ

ถ้าตัดใจซะตอนนี้ แต่จริงๆเราได้ตัวจริงขึ้นมาล่ะ มันจะเสียสิทธิ์เอานะครับ

• *
ครับ ขอบคุณนะครับ เพื่อนผม อาจารย์บอกมันว่าได้ไปแน่ ไม่ Brazil ก็ Costa Rica อ่ะครับ T_T น่าอิจฉาจังเลย - -" คือว่าจังหวัดผมมันให้โควต้ามา 4 ประเทศ ตอนนี้ก็เสร้าใจเหลือเกิน T_T

tannoiz

• Guest
อย่าใจร้อนสิน้อง....

อาจเป็นเพราะศูนย์น้องคนสอบน้อยมั้งครับ  อาจจะได้รู้ผลเร็วหน่อย  ก็เป็นเรื่องปกติน่ะแหละ  อย่าคิดมากๆ

Offline [G] u i t a [R]*48 สวีเดนจ้ะ :)

• AFSer Counselor
  • *
  • SVERIGE! " Jag saknar min älskling " ... GA"
    • http://dex-zter.hi5.com/
ไม่ดูทางเว็บก้ ไปเช็คที่ศูนย์เรยก้ได้

ส่วนที่อ.โทรมาบอกอาจ เปนเพราะรู้จักหรือสนิทกันอยู่ก่อนแร้วรึป่าว

"Don't stop giving love even if you don't receive it. Smile and have patience."

* ll I'll do my best ll *: ))

'GA' Because we can !!

" Time and distance will make our love even stronger. "

แอดได้จ้ะ ;D : www.facebook.com/phuntee

• *
อาจารย์เค้าบอกเพื่อนผมว่ามี ม.3 ติดแค่ 2 คน T_T ซึ่งก็หมายความว่า เพื่อนผมเอาไปแล้วที่นึง แล้วก็ม.3 อีกคนมันบอกว่าไม่ไช่ชื่อผม T0T ทำใจพอได้แล้วครับ อิอิ ปีหน้าเอาไหม่ ตั้งใจไหม่ ขอบคุณสำหรับทุกๆความคิดเห็นครับ

ปล. เพื่อนผมที่ได้มันการพูดไม่ดีเท่าไหร่ อาจารย์ที่สัมภาษณ์เลยถามเป็นภาษาไทย มันเลยคล่อง ได้ไปเลย ผมดันโดนเป็น ENG ล้วน ก๊ากๆๆ !!!   นึกแล้วก็ขำดีครับ เฮ้อ มันไม่ได้ขึ้นอยู่กับความสามารถอย่างเดียว ขึ้นอยู่กับแง่คิดของแต่ละคนด้วย ผมคงไม่เหมาะที่จะไปอยู่กับคนอื่นมากกว่า - -"

Offline Hin USA~MO

• *
  • USA~IAH#48
  • Exchange In: United States
ไม่แน่อาจมีคนสละสิทธิ์ก็ได้นี่นา ไม่แน่ๆ
สิทธิ์ตัวสำรองก็น่าสนอยู่นะ
USA#48 Bus3 Independence,Missouri

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกมัธยม,เชียงใหม่-->Truman High School

Offline foamiiz

• AFSer Junior
  • *
  • Foamiizey_nzl48
    • My Facebook
    • FoamiizEY HI5
  • Exchange In: New Zealand
ไปเชคที่ศูนย์สิ

ตื่นเต้นดีมากเรย

Foamiizey_nzl #48

Offline CCFeRnNIZz:))*

• AFSer Freshmen
  • *
เราว่าอาจจะติดตัวสำรองก็ได้นะ

ถ้าติดตัวสำรองที่ 1 แบบเนี่ยเราว่าดีกว่าติดตัวจริงอีกนะ มีประเทศให้เลือกเยอะกว่า

ยังไงก็สู้ๆนะจ้า

Offline *__Aom Dee__*

• *
เราก็ว่างั้น  เราไม่อยากติดตัวจริงเลยอ่ะ

ขอตัวสำรองที่ 1-5 ก้พอแล้ว 55+
คำว่า "ทำไม่ได้" แต่อยู่แต่ในพจณานุกรของคนโง่เท่านั้น.... ><~

Offline UnFabulous

• *
  • ฉันรักเธอ #AFS#
อย่าเพิ่งเสียใจไป

ถ้ายังไม่รู้ ยังไม่เห็นกะตา!!

ขอให้คุณงามความดีทั้งหลายแหล่ที่ลูกได้กระทำไว้ในชาตินี้หรือชาติที่แล้วๆมา
ส่งผลให้ลูกทำความฝันครั้งนี้ให้เป็นจริงด้วยเถิด สา---ธุ~

No Longer be LazY
!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Offline anonymous

• AFSer Freshmen
  • *
^
^
^
^

ถูกต้องอะ รอให้เห็นกะตา

แต่ยังไงก็ฟังหูไว้หูนะ

เหอๆ เผื่อใจไว้นิ๊ดนึงนะ
รอ... 31 july แล้วสุดท้ายจะได้รู้กัน!

Offline @iiy_GER #49

• *
  • Ich liebe dich Immer ~* P@N_KunG
อย่าเพิ่งถอดใจไปสิ

ตราบใดที่ยังมีชีวิต  เราก็ย่อมมีความหวังรู้มั้ย

TT^TT <<< ซึ้งว่ะ..เหอๆ

อย่าเพิ่งเชื่อ ๆ  แต่เตรียมใจไว้ซักนิดก็ดี   

ก็ทุกคนแหละ

มันก็ต้องมีเตรียมใจกันไว้บ้าง

พลาดมาจะได้ไม่เจ็บมาก

แต่ไม่ได้ตัวจริง ก็มีสำรองนี่นา  สู้ๆนะคะ

^^v
♫ ♬ ♪ ♩ ~* Why do we never know what we  got 'till it gone !?!!

How could I carry on  The day you went away  o(╥﹏╥)o