Author Topic: อยากถามเกี่ยวกับประเทศที่ได้หน่อยค่ะ  (Read 2747 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ลูกโป่งไป นอร์เวย์ =w=!!!

• AFSer Novice
  • *
  • Exchange In: Norway
  • Generation: No
คือว่าเราเลือก นอร์เวย์ เป็นอันดับหนึ่ง เดนมาร์กสอง เปรูสาม
แล้วตอนที่ประกาศผลเราได้เปรูอ่ะ ถ้าเราจะเอานอร์เวย์เราจะทำไงเหรอ
เขตเรามีคนเลือกนอร์เวย์อันดับหนึ่ง 4 คนรวมเราด้วยแล้วเหมือนที่1นอร์เวย์จะไม่เอา แล้วใครจะได้สิทธิ์ต่อ? สามคนที่เลือกนอร์เวย์อันดับหนึ่งหรือคนที่เลือกนอร์เวย์อันดับสองคะ ขอบคุณค่ะ T^T

tannoiz

• Guest
เอาจริงๆคือไม่ได้ครับ  เพราะน้องติดตัวจริงไปแล้ว  ตัวเลือกของน้องมีแค่  เลือกไปเปรู  กับ  สละสิทธิ์ เท่านั้นครับ