Author Topic: (NH) ได้เลื่อนเป็นตัวจริงแล้ว ต้องส่งเอกสารเมื่อไหร่คะ ?  (Read 2145 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline มะนาวยิปปี้<3

• AFSer Novice
  • *
  • Exchange In: Hungary
  • Generation: #50 (2011-2012)
เราได้รับจดหมายยืนยันเป็นตัวจริงตอน วันที่ 10 สค.ที่ผ่านมาอะค่ะ
ส่งจดหมายกลับ + โอนเงินงวดแรกแล้ว
...แล้วเราต้องส่งเอกสารใบสมัครนานาชาติ วันที่ 16 สค. หรือวันที่ 30 สค. ง่ะ ?
แบบว่า เรายังทำไม่เสร็จอ่ะ T^T , 55555

Offline jhommepierre

• AFSer Sophomore
  • *
  • i'm afser, italia :')
    • My Facebook
    • My Tumblr
    • JHOMKUNGZ's Comics Blog
  • Exchange In: Italy
เหมือนกันครับ ได้มาวันที่ 10 เหมือนกัน

แล้วก็ปั่นจนเสร็จ ส่งวันที่ 14 สค (ไม่ได้ห่างกันจาก 16 เท่าไรเลย)

สรุป ต้องส่งให้ทันเหมือนตัวจริงอะครับ ถ้าช้า ลองโทรไปบอกก่อนก็ได้นะครับ
punjawut thardrak : jhomme pierre
ti amo, l'italiaaaaaa.

Offline มะนาวยิปปี้<3

• AFSer Novice
  • *
  • Exchange In: Hungary
ขอบคุณสำหรับคำตอบมากๆ ค่ะ ^^