AFS Knowledge > Q&A

ตอบทุกคำถามสำหรับGer#49ที่กำลังจะเดินทางนี้ (ถ้าตอบได้)

<< < (2/6) > >>

most ger 47:
คอมเม้นหน่อยได้ไหมฮะ ,,

น่าจะเขียนชื่อแคว้นเป็นภาษาเยอรมันนะครับ ไหนๆ เราก็เยอรมันด้วยกันทั้งที ,,

โอเปิ้ล Ger(NH)#48:

--- Quote from: most ger 47 on February 26, 2010, 01:34:44 PM ---คอมเม้นหน่อยได้ไหมฮะ ,,

น่าจะเขียนชื่อแคว้นเป็นภาษาเยอรมันนะครับ ไหนๆ เราก็เยอรมันด้วยกันทั้งที ,,

--- End quote ---

natürlich, Ja!!
:)

เดี๋ยวเขียนเพิ่มเติมให้เด๋วนี้เลย

POOM GER#49SH:
ภูมิ 2, นิว, ยอด และ วิน คือคนไทยคนเดียวในรัฐ 5555

พ.แพทไปเยอรมัน #49:
rep บน สุดยอด คนเดียวเลยหรอ 55

ถามๆๆ อยากรู้ว่าเราไปเที่ยวประเทศอื่นด้วยได้ไหม afs อนุญาตไหมคะ
แถบ eu นี่น่าเที่ยวทั้งนั้นเลย ทั้งฝรั่งเศส เชก สวิส อิตาลี ออสเตรียเงี้ย

โอเปิ้ล Ger(NH)#48:
ไปได้แต่ต้องมีคนอายุเกิน18ปีที่ไม่ใช่นร.เอเอฟเอสไปด้วย
และโฮสต้องรัททราบยินยอม ไม่ไปในวันที่มีการเรียน
และผู้ปกครองที่ไทยต้องส่งใบtravel weivle(ยินยอมให้เราออกนอกประเทศได้)
ตอนทำเรื่องน่ะไม่นานไม่เกินอาทิตย์
แต่หาคนไปด้วยนี่สิ่ยาก
แม้จะเป็นการไปแค่เช้าไปเย็นกลับก็ต้องทำเรื่อง นะจ๊ะ

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

[*] Previous page

Go to full version