Author Topic: ตามหาคุณพี่ค่ะ T^T  (Read 3269 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline somyAnam m**

• AFSer Novice
  • *
ตามหาคุณพี่ค่ะ T^T
« on: July 30, 2009, 07:59:52 PM »
ขอโทษเพื่อนๆพี่ๆทุกๆๆคน เนื่องจากว่า ใครพอจะรู้จัก พี่แบงค์ อิตาลี เมื่อหลายปีก่อน(ไม่มากค่ะ) ตามหาพี่ค่ะ อยากจะขอบคุณ แต่ ไม่มีหนทางจะติดต่อ ถ้าเพื่อนหรือพี่ๆ หรือ พี่แบงค์มาเจอ แล้วรู้จัก รบกวนขอเมลพี่เค้าไว้ หรือไม่ก็ ส่วนตัวมาให้หน่อยนะค๊ะ

ขอบคุณอย่างสูงมากๆๆ

ขอโทษที่โพสให้รกบอร์ดค่ะ

** ยินดีด้วยกับเพื่อนๆๆ # 49 ที่ติดนะค๊ะ  :th_039_: