Author Topic: ใครยังไม่ได้เลื่อนเป็นตัวจริงมั่งค่ะT^T  (Read 3312 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

iilovemin

• Guest
เพื่อนๆเราได้ประเทศกันหมดแล้วเรายังไม่ได้เลยกลัวไม่ได้ไปจังเลยเพราะปีนี้เราอยู่ม.5มีสิทธิ์ปีสุดท้ายแล้ว :cry:

Offline s.superglazy♡

• AFSer Freshmen
  • *
  • จ๊ะจ๋ายูเอสเอห้าเอ็ด :)
    • My Facebook
  • Exchange In: United States
  • Generation: #51 (2012-2013)
อันดับเท่าไหร่อ่ะคะ เพื่อนเราก็ยังไม่โดนเรียกเหมือนกัน  :sad:

where there's a will there's a way ;)

iilovemin

• Guest
ได้สำรองภาคพื้นทวีปเหนืออันดับ1ค่ะแต่เพื่อนได้สำรอง3-4ได้กันหมดแล้ว

Offline konjingjing

• AFSer Novice
  • *
    • My Facebook
  • Exchange In: Latvia
  • Generation: #51 (2012-2013)
เลื่อนระดับภาคหรือระดับเขตคะ   เรารอระดับภาค  ... เขาเริ่มเลื่อนกันยังคะ  ระดับเขตเขาโทรมานานแล้วน้า

iilovemin

• Guest
เห็นโทรไปแล้วเค้าบอกว่ากำลังเลื่อนระดับประเทศอ่ะค่ะ