Author Topic: AFS#51 Peru ตัวจริงเข้ามาหน่อยค่า . ><  (Read 2579 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline athisine

• AFSer Novice
  • *
  • Exchange In: Peru
  • Generation: #51 (2012-2013)
เย่เย่ ได้เลื่อนเป็นตัวจริงแล้ววันนี้สดสดร้อนร้อนครับบบ .
ใครที่ได้เป็นตัวจริงแล้วมาพูดคุยกันหน่อยเน้อะ .
ตื่นเต้นมากกกกกกกกกกกก ,ไม่รู้เตรียมตัวยังไงดี T^T
ช่วยแนะนำด้วยนะคะ :)))))

p.s. ช่วยบอกหน่อยนะคะว่าแบบฟอร์มตอบกลับมาร่วมโครงการโหลดจากไหนหรอคะ ?
เราหายไม่เจอ  :embarrassed:

Offline Manita_tanti

• *
    • My Facebook
  • Exchange In: Mexico
ดีใจด้วยนะ เรื่องแบบตอบรับทางเอเอฟเอสจะส่งมาให้ทางไปรษณีย์จ๊ะ :laugh:
น้ำฝน เม็กซิโก51ค่ะ^^
หนูอยากไปค่ายจาตายอยู่แล้ววววว
ค่ายจ๋าาาา!!! รอฝนหน่อยนะ ม้วฟฟฟฟ^^

Offline Kawin

• *
  • Perú SH
  • Exchange In: Peru
ยินดีต้อนรับจ้า

ป.ล.ช้าไปไหม