Author Topic: "โคนัน+คินดะอิจิไปที่ไหนก็ต้องมีคนตาย..." update!!!  (Read 4260 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline P POR#48

• AFSer Graduate
  • *
  • AFS POR#48
    • My Facebook
  • Exchange In: Portugal
  • Generation: #48 (2009-2010)
ขำจิงๆ555 (อ่านเดทโนตเเบบพิสดารมาหลายภาคเเล้ว ตั้งเเต่ คิระเเกมันเกย์ มาจากชื่อพระเอก YAGAMI LIGHTเอาเเค่YAGAMI เเล้วละผันกลับดูจะได้ IM A GAY ไง 5555)

ASSUMPTION  forever AC 126

ไม่สนับสนุนให้ปั้มกระทู้ หรือ ตอบหลายๆเรพ

Offline ραт ARG 48™.

• AFSer Counselor
  • *
    • My Facebook
  • Exchange In: No
  • Generation: No
ก่อนแต่ง-หลังแต่ง โอว...แม่เจ้า

ก่อนแต่งงาน
. . .
ช. ผมจะรีบทำทุกอย่างให้เรียบร้อยโดยเร็วที่สุดเลย เพื่ออนาคตของเราทั้งสอง
ญ. คุณอยากจะไปจดทะเบียนฯ กับฉันที่อำเภอมั้ยคะ ?
ช. แน่นอนที่สุด ผมภาวนาให้ได้ยินคำนี้จากปากคุณมานานแล้ว
ญ. แล้วคุณจะเลิกกับฉันมั้ยนี่ ?
ช. ไม่มีทางเด็ดขาดเลย ต่อให้ผมตายก็เถอะ
ญ. ถ้าฉันงอนคุณขึ้นมา คุณจะง้อฉันหรือเปล่า ?
ช. สำหรับคุณแล้ว ผมจะพยายามทำทุกวิธี ที่คิดได้เลยเชียวแหละ
ญ. แล้วคุณคิดจะรังแกฉันบ้างมั้ยคะ ?
ช. ผมคงต้องฆ่าตัวตายแน่ๆ ถ้าจะทำอย่างนั้นกับคุณ
ญ. จูบฉันสักครั้งซิคะ
. . .
หลังแต่งงานแล้ว 10 ปี...ให้อ่านย้อนขึ้น  th_077_ th_077_

Jing wa jeep 555+