Author Topic: พี่ๆปวช.พระจอมเกล้าพระนครเหนือหรือผู้ทราบเข้ามาหน่อยค่ะ พลีสสสสสสส!  (Read 3325 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ~Small~

• AFSer Novice
  • *
ตอนนี้เรียนอยู่เตรียมวิศวะ พระจอมเกล้าอ่ะค่ะ จะสอบปีนี้อ่ะค่ะ
อยากรู้ว่าจะสมัครได้ที่ไหน แล้วสนามสอบที่ไหนอ่ะค่ะ
แล้วพอไปก็ต้องกลับมาซ้ำ แล้วเก็บแล็ปให้หมดใช่ไม๊ค่ะ
แล้วก็ขอคำแนะนำเพิ่มเติมด้วยนะคะ
รบกวนด้วยค่ะ
พลีสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส!  :th_005_:

ปล.แล้วถ้าทางโรงเรียนไม่มีใบสมัครให้  ต้องไปเอาสมัครที่ไหนอ่ะคะ

Offline Slona2u

• AFSer Legendary
  • *
  • Rus # 37
งง กับคำถามค่ะ  :m075:

แนะนำว่าให้ติดต่อเจ้าหน้าที่ธุรการ ของคณะที่เราจะเรียน หรือจะเดินเรื่องต่างๆ น่ะค่ะ

ถ้าเรียนสายอาชีพ (ปวช.) ไป AFS กลับมาคงต้องเรียนซ้ำนะคะ จะไม่สามารถเทียบโอนหน่วยกิตเหมือนสายสามัญได้