Author Topic: ขอถามรุ่นพี่ USA หน่อยค่ะ :)  (Read 2490 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline mookwaldorf

• AFSer Novice
  • *
    • My Facebook
    • follow @mookylookie on twitter
ถามเรื่องใบสมัครนานาชาติหน่อยค่ะ
เราสารมารถกรอกได้ไหมว่าอยู่จังหวัดอะไรหรือเกิดที่ไหนวันที่เท่าไหร่
เรียนโรงเรียนชื่ออะไร อายุกี่ปี ระบุได้ไหมว่าอยู่เกรดอะไร อาชีพพ่อแม่ไม่ระบุบริษัท แต่ระบุได้ไหมว่าเป็น engineer หรือ doctor อะไรทำนองนั้น? พอดีอ่านคู่มือแล้วไม่เข้าใจ T T ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ