Author Topic: ข้อตกลง สัญญาเข้าร่วมโครงการส่งวันไหนคะ? วันนี้มันจะสายไปมั้ยTT  (Read 2719 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline SNiceMuahh

• AFSer Novice
  • *
  • Exchange In: France
  • Generation: #52 (2013-2014)
ตามหัวข้อเลยค่ะ หนังสือสัญญาเข้าร่วมโครงการเล่มสีเหลืองๆสองเล่ม
ต้องเอาไปส่งวันไหนคะ ส่งวันนี้ยังทันรึเปล่า TT
แล้วต้องส่งไปทีเดียวสองเล่มเลยหรือส่งแค่เล่มเดียวคะ?
เครียดจริง ทำไม่เอกสารมันเยอะเงี้ยยย ToT

Offline Mama Nadear

• AFSer Novice
  • *
คือว่า ป้าโทรไปหาเจ้าหน้าที่ AFS เค้าบอกว่า ส่งพร้อมเอกสารใบสมัครนานาชาติค่ะ
แต่ป้าไม่รู้ หนูได้ไป ที่ไหนน่ะ

แล้วต้องส่งไปทีเดียวสองเล่มเลยหรือส่งแค่เล่มเดียวคะ?
อันนี้ป้าว่าคงส่งทั้งสองน๊าคะ