Author Topic: ถามเรื่องเอกสารนานาชาติ(อีกครั้งครับ)  (Read 3420 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline poomjung

• AFSer Novice
  • *
ตอนนี้ผมเจอปัญหาใหญ่มาก คือเอกสารForm8ทั้งภาษาไทยและภาษาอังกฤษกับForm9 อยู่ที่คุณครูหมดเลยครับ
แล้วตอนนี้คุณครูไปต่างประเทศครับ กลับมาหลังวันที่31 ตุลา ซึ่งเลยกำหนดส่งแล้ว
ผมจะทำยังไงดีครับ
จะให้ครูอีกคนทำ หรือว่าส่งไปเท่าที่มีก่อน เพราะFormอื่นๆผมเสร็จเกือบหมดแล้ว

ยังไงก็ขอให้ผู้มีประสบการณ์ รุ่นพี่หรือใครก็ได้ช่วยให้คำตอบด้วยครับ ขอบคุณมากครับ
« Last Edit: October 08, 2012, 07:12:20 PM by poomjung »

Offline MON USA#48

• AFSer Junior
  • *
  • Oo MON oO USA #48
    • My Facebook
    • Mon-yoho.hi5.com
ส่งไปเท่าที่มีก่อนก็ได้จ้าาา แล้วให้เขียนแนบไปในซองด้วยว่ายังไม่ได้ส่งฟอร์มที่เหลือเพราะอะไร
แล้วก็อย่าลืมถ่ายเอกสารที่ส่งไปแล้วด้วยนะ
ส่วนเอกสารที่เหลือควรส่งให้เร็วที่สุดเท่าที่ทำได้

Offline poomjung

• AFSer Novice
  • *
ส่งไปเท่าที่มีก่อนก็ได้จ้าาา แล้วให้เขียนแนบไปในซองด้วยว่ายังไม่ได้ส่งฟอร์มที่เหลือเพราะอะไร
แล้วก็อย่าลืมถ่ายเอกสารที่ส่งไปแล้วด้วยนะ
ส่วนเอกสารที่เหลือควรส่งให้เร็วที่สุดเท่าที่ทำได้
ขอบคุณมากครับผม สบายใจขึ้นเยอะเลยครับ ^^

Offline Pinzz_N☺R#49

• AFSer Graduate
  • *
  • บัส 4 ที่สุดของ EU I
  • Exchange In: Norway
  • Generation: #49 (2010-2011)
โทรไปบอกเค้าด้วยก็ดีนะ