Author Topic: # ใครสอบ Gat - Pat ครั้งที่สองบ้าง ?  (Read 8226 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ♥ นอริ.เก๊ะ ( :

• AFSer Graduate
  • *
  • นอนอนอ.นอร์เวย์;สี่แปด # elverum ' C:
    • My Facebook
  • Exchange In: Norway
  • Generation: #48 (2009-2010)
( =

มีใครสอบ gat - pat ครั้งนี้บ้าง ?
พรุ่งนี้แล้ว ๆ เหมือนยังไม่มีความรู้ในรอยหยักของสมองเลย 555

สอบที่ไหนกันบ้าง ๆ ? ^^

เราสอบสารวิทยา 55 สอบ gat กับ pat เลข T^T

:m125: คิดว่าคราวนี้เราจะเจอข้อสอบอะไรอีกน๊า ?
หมดเวลาสนุกแล้วสิ ... เทเลทับบี้บอกลา >333
บ๊ายบายนะ ;D

Offline TaM+ CRC#49

• AFSer Senior
  • *
  • ArSEnAL FC
เรา.........ไม่ได้สอบ

555+

Offline UnFabulous

• AFSer Junior
  • *
  • ฉันรักเธอ #AFS#
อ่า เราไม่สอบ
อ่ะ

เพราะว่า,,,,,,,,,,,,

เรา

ไม่พร้อม!!!

5555555

คือไม่ได้เตรียมตัวรัยเลย ก็เลยไม่ลงสมัคร
คิดว่าค่อยลองข้อสอบครั้งหน้าดีกว่า

เพราะว่าเค้าเอาคะแนนตอนม.6อ้ะป่าวอ่า

รึว่าไง??

ขอให้คุณงามความดีทั้งหลายแหล่ที่ลูกได้กระทำไว้ในชาตินี้หรือชาติที่แล้วๆมา
ส่งผลให้ลูกทำความฝันครั้งนี้ให้เป็นจริงด้วยเถิด สา---ธุ~

No Longer be LazY
!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

• *
  • นอนอนอ.นอร์เวย์;สี่แปด # elverum ' C:
- , - นั่นดิ เอาคะแนนตอนไหน

ระบบการศึกษาไทยไม่แน่นอน T^T

หมดเวลาสนุกแล้วสิ ... เทเลทับบี้บอกลา >333

tannoiz

• Guest
( =

มีใครสอบ gat - pat ครั้งนี้บ้าง ?
พรุ่งนี้แล้ว ๆ เหมือนยังไม่มีความรู้ในรอยหยักของสมองเลย 555

สอบที่ไหนกันบ้าง ๆ ? ^^

เราสอบสารวิทยา 55 สอบ gat กับ pat เลข T^T

:m125: คิดว่าคราวนี้เราจะเจอข้อสอบอะไรอีกน๊า ?

พี่เก๊ะ  น้องแทนได้สนามสอบ Zürich อ่าครับ   เขตนี้มีผมคนเดียวเอง

กร๊ากกก!!!!
อ่า เราไม่สอบ
อ่ะ

เพราะว่า,,,,,,,,,,,,

เรา

ไม่พร้อม!!!

5555555

คือไม่ได้เตรียมตัวรัยเลย ก็เลยไม่ลงสมัคร
คิดว่าค่อยลองข้อสอบครั้งหน้าดีกว่า

เพราะว่าเค้าเอาคะแนนตอนม.6อ้ะป่าวอ่า

รึว่าไง??

คะแนนตอน ม.6  ก็ใช้ได้เหมือนกันครับ

Offline Bung[USA]#48

• AFSer Senior
  • *
สอบขำๆอ่า รอบนี้

• *
แทนแรด ( ;

อีปามน่าสงสารมากแก ไม่ได้สอบคนเดียว 55

ยังไม่พร้อมหว่ะ กระแดะสอบแพทเลขด้วย
คือรุ้ว่าญี่ปุ่นที่เรียนมาสามปีไม่ได้ช่วยไง !

แทน ๆ สุธีร์บอกว่า เมกาปิดประเทศหรอ ?
อีชรัสเรยไม่ได้ไปเมกาตอนนี้ - ,, -

• *
สอบขำๆอ่า รอบนี้

สอบขำ ๆ เหมือนกัน 555
แต่เหมือนแม่เราจาขำไม่ค่อยออก 0o0

555

Offline UnFabulous

• AFSer Junior
  • *
  • ฉันรักเธอ #AFS#
แล้วเค้าเอาคะแนนตอนม.5 มั้ยอ่า

แล้วม.5-6 เราสอบได้แค่สามครั้ง หรือว่าสอบได้ทุกครั้ง
แล้วเลือกที่ดีที่สุด

หรือว่าเค้าเอาคะแนนสามครั้งตอนสอบม.6เท่านั้น

แล้วม.5จะสอบเพื่ออะไรคะ

รบกวนช่วยตอบบบบบบบบบบบบบ

ขอให้คุณงามความดีทั้งหลายแหล่ที่ลูกได้กระทำไว้ในชาตินี้หรือชาติที่แล้วๆมา
ส่งผลให้ลูกทำความฝันครั้งนี้ให้เป็นจริงด้วยเถิด สา---ธุ~

No Longer be LazY
!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

• *
ก้อ สอบปีละ 3 ครั้ง สอบได้ตั้งแต่มอห้า แล้วก้อเลือกคะแนนที่ดีที่สุดไม่ใช่หรอ ?
-_____- อ๊ะ

คะแนนเก็บได้ 2 ปี

Offline millydomi48

• *
  • milan akarawin paibun petpimon palakorn<3
    • blogg'
  • Exchange In: Dominican Republic
สอบสายนำ้ผึ้งอ่ะ
ว่าแต่มันอยู่ที่ไหนน?

• *
สอบสายนำ้ผึ้งอ่ะ
ว่าแต่มันอยู่ที่ไหนน?

อยุ่กรุงเทพ เนี่ยแหละพริม - -,,

555 ดีนะยังไม่ต้องออกไปสอบต่างจังหวัด

Offline น.นุ่นอิตาลีสี่แปด

• AFSer Honor Graduate
  • *
  • อิตาล่งอิตาลี สี่ป่งสี่แปด อะก๊า~
  • Exchange In: Italy
ไม่ได้สอบ 555

ตอนแรกก็ว่าจะสมัครนะ แต่ตอนที่เปิดสำหรับผู้สอบรายใหม่อะ...มันตรงกับช่วงที่เข้าค่าย EU2

ก่อนไปค่ายก็ตื่นเต้น ๆ ไม่ได้สมัคร
อยู่ค่ายก็ไม่ได้สมัคร
กลับจากค่ายก็เหนื่อย ๆๆ ไม่ได้สมัคร

555
เด็กเกาะ เด็กเกาะ sardegna ณ อิต้าเหลี่ยยยย ><"

Offline PLOY >_<

• AFSer Honor Graduate
  • *
  • ★*PLOY*★
  • Exchange In: United States
ไม่สอบอ่ะ
จะมีปัญหาตอนเข้ามหาลัยป่าวอ่ะ??

L'Arts TU :D

E-mail [email protected]

jckie

• Guest
สอบมาแล้ววันนี้ เหนื่อยดี!!!
สอบที่ฤทธิยะวรรณาลัยอะรู้จักเปล่า55+