AFS Talk > Everything

เรื่อง กระเป๋าอ่ะ

(1/4) > >>

แพรวไปญี่ปุ่น47❤:
คือเราสั่งกระเป๋าไป แต่ไม่สะดวกโอนตังค์อ่ะ (แม่ฆ่าแน่ๆ)

เลยอยากหาคนช่วยหน่อยอ่ะ ><

ใครที่บ้านอยู่กรุงเทพ แล้วสะดวกโอนตังค์ แล้วมาแถวๆสยามได้ ช่วยสั่งเพิ่มอีกใบได้มั้ยอ่ะ แล้วโอนเงินไปก่อน

แล้วตอนได้กระเป๋าแล้วก็ค่อยมาเจอกันที่สยามแล้วส่งของให้อ่ะ เราจะจ่ายตังค์ให้อ่านะ

มีใครจะใจดีช่วยเราได้มั้ยอ่ะ ลงชื่อไว้หน่อย นี่เอ็มเรานะ แอดมา [email protected]

ได้โปรดช่วยเค้าด้วย :m107:

MILL Hun#48:
เดี๋ยวผมช่วยครับ^^

งั้นเดี๋ยวผมส่ง Mail ไปสั่งวีณเพิ่มเป็น2ใบละกัน

ส่วนเรื่องส่งของ คุยกันในเอ็มนะคับ

แพรวไปญี่ปุ่น47❤:
ขอบใจมีลหลายๆ >/|\<

JrzZ ITA#48:
ว้าวว

มิลใจดี

W♪n :: USA48:
o.O อู้วววลัลล้าาา 555+

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

Go to full version