Author Topic: ถามเกี่ยวกับตุรกี :)  (Read 2365 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline playbyarm

• AFSer Novice
  • *
ถามเกี่ยวกับตุรกี :)
« on: July 03, 2012, 09:34:10 PM »
เพื่อนแชร์ประกาศผลสอบในเฟส แล้วผมติดตัวจริงตุรกี / เหนือ
อยากทราบว่าประเทศนี้เป็นไงบ้างครับ พี่คนไหนเคยไปบ้าง :)

ปล.ค่า BMI นี่เค้ากำหนดแล้วถ้าเราไม่ถึง เราจะเลือกประเทศนั้นได้ไหมครับ
     คือตอนแรกผมเลือกที่กำหนด BMI แต่ของผมต่ำกว่าเกณฑ์ ถามพี่เขาพี่บอกเปลี่ยน
     แต่พอมาสอบสัมภาษณ์ถามพี่สตาฟพี่เขาบอกว่าไม่ต้องคำนวณก็ได้ :huh:

ปล2.ถ้าติดตัวจริงแล้วไม่สามารถเปลี่ยนประเทศได้ใช่ไหมครับ

Offline ลูกโป่งไป นอร์เวย์ =w=!!!

• AFSer Novice
  • *
  • Exchange In: Norway
  • Generation: No
Re: ถามเกี่ยวกับตุรกี :)
« Reply #1 on: July 03, 2012, 10:01:21 PM »
เราว่าค่า BMI มันเอายากนะ เพราะคนที่ผ่านตอนนี้ปีหน้าอาจจะไม่ผ่านเนื่องจากอ้วนหรือผอมเกินไป มันอยู่ที่เวลาน่ะ แต่ทางที่ดีเราว่านายไปกินเยอะๆหรือไม่ก็ทำให้ตัวเองเตี้ยลงนะ 555 (บ้าไปแล้ว XD) เราก็ติดตัวจริงเปรู XD