Author Topic: ใบสมัครนานาชาติค่ะ  (Read 5292 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline nooknii

• AFSer Novice
  • *
    • My Facebook
    • follow @NERD_LIA on twitter
ใบสมัครนานาชาติค่ะ
« on: July 04, 2013, 09:59:23 PM »
คือติดตัวจริง NH/GER ปีนี้ค่ะ แล้วคือไม่เข้าใจว่าต้องทำเอกสารยังไง
คือ cover photo ,form3a 3b 4 5 6 7 ไม่เข้าใจว่าทำยังไงอ่ะคะ
แล้วคราวนี้รายละเอียดเค้าบอกว่า ภาคพื้นทวีปเหนือให้ส่ง 7B ในวันที่ 15 / 11 / 2556 คือต้องส่งตามนี้รึเปล่าคะ
แล้วคืออื่นๆทั้งหมดให้ส่งพร้อมกันวันที่ 8 ถามว่าต้องส่งทั้งหมดเลยเหรอคะ แล้ว 3a กับ 3b ทำยังไงไม่เข้าใจเลยค่ะ