AFS Knowledge > Articles

ตัวอย่าง การเขียน Candidate Statement

<< < (2/15) > >>

Mob:
ลิงค์เสียอ่ะครับพี่แทน

อยากรู้เหมือนกันเค้าเขียนกันยังไง
นี่แหละยากที่สุดแล้ว

tannoiz:

--- Quote from: Mob on August 17, 2009, 10:34:45 PM ---ลิงค์เสียอ่ะครับพี่แทน

อยากรู้เหมือนกันเค้าเขียนกันยังไง

--- End quote ---

แก้ไขให้แล้วครับ  ลองดูอีกที  ^_^

Mob:

--- Quote from: ♥ TANSUISSE48 * on August 17, 2009, 10:51:39 PM ---
--- Quote from: Mob on August 17, 2009, 10:34:45 PM ---ลิงค์เสียอ่ะครับพี่แทน

แก้ไขให้แล้วครับ  ลองดูอีกที  ^_^

ขอบคุณมากครับ

ฃื่อปั๊บคับ นอร์เวย์ คับ:
ขอบคุณครับ

มีประโยชน์มากเลยครับ ^^

Pop ♫ JPN#49 ♪:
ขอบคุณมากค่าา ^^ จะเอาไปปรับใช้และนำเป็นตัวอย่างค่ะ

ยังไม่ได้เริ่มเขียนเล้ยย = = มัวแต่กรอกอันอื่น เฮ้ออ

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

[*] Previous page

Go to full version