Author Topic: ถามเรื่องรูปที่ติดในเอกสารนานาชาติค่ะ  (Read 3688 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline phyche

• AFSer Novice
  • *
  • Exchange In: South Africa
  • Generation: #51 (2012-2013)
คือรูปที่ติดพวกกิจกรรมนี่ต้องล้างอย่างเดียวใช่มั้ยคะ แล้วเวลาไปล้างต้องขนาดเท่าไหร่คะ

Offline s.superglazy♡

• AFSer Freshmen
  • *
  • จ๊ะจ๋ายูเอสเอห้าเอ็ด :)
    • My Facebook
  • Exchange In: United States
รูปล้างค่ะ น่าจะขนาดเท่าไหร่ก็ได้ตามความเหมาะสมที่เราจะจัดนะ
ของเราอัดเป็นไซส์ธรรมดาแล้วเอามาตัดๆเรียงๆ ให้มันได้ประมาณสามสี่รูปอ่ะ

where there's a will there's a way ;)

Offline Kintaros24

• *
  • Exchange In: Japan
ขนาดเท่่าใหนก็ได้นะ[ง่ายๆเอาขนาดที่ใช้ใส่อัลบั้มรูปได้อะ แล้วเอามาตัดเอา ถ้ามันเกิน] ที่มันจะติดพอในกระดาษ ที่สำหรับติดรูป
แต่ยกเว้น Candidate's Photos Page  ต้องติดรูปตัวเราขนาดจัมโบ้ (6*4 นิ้ว) ต้องยิ้มให้เห็นฟัน แล้วก็อย่าถ่ายให้มันมืดเกินไปหละเน้อ

ปล. โดนแย่งตอบก่อนสะงั้น ฮ่าๆ :evil:

Offline phyche

• *
  • Exchange In: South Africa
ขอบคุณค่ะ : )

Offline s.superglazy♡

• AFSer Freshmen
  • *
  • จ๊ะจ๋ายูเอสเอห้าเอ็ด :)
    • My Facebook
  • Exchange In: United States
ขนาดเท่่าใหนก็ได้นะ[ง่ายๆเอาขนาดที่ใช้ใส่อัลบั้มรูปได้อะ แล้วเอามาตัดเอา ถ้ามันเกิน] ที่มันจะติดพอในกระดาษ ที่สำหรับติดรูป
แต่ยกเว้น Candidate's Photos Page  ต้องติดรูปตัวเราขนาดจัมโบ้ (6*4 นิ้ว) ต้องยิ้มให้เห็นฟัน แล้วก็อย่าถ่ายให้มันมืดเกินไปหละเน้อ

ปล. โดนแย่งตอบก่อนสะงั้น ฮ่าๆ :evil:

ขอโทษก๊าบ :X 5555

where there's a will there's a way ;)