AFS Knowledge > Q&A

สิ่งที่น้องๆคาดหวังที่จะเจอในค่ายคืออะไรครับ?

(1/32) > >>

snory:
พี่ๆอยากรู้่จะได้นำไปปรับปรุงค่ายให้ถูกใจน้องๆมากขึ้นคร้าบ
ยังไงช่วยกันเข้ามาเสนอได้น้าาาา
อิอิ :laugh:

Boy:
ขอให้เลือกกันเองอ่ะนะครับบ ตามความเหมาะสม ไม่ก้อ ทางพี่ๆเลือกให้เลยก้อได้ จะได้ไม่มีปัญหาภายหลังครับบ

~!*{(Yanika)}*!~ USA#48:
การเป็นกันเอง ไม่บังคับจนเกินไป ไม่ใช่ว่าพี่ๆมาบังคับว่า น้องต้องทำอย่างนี้อย่างนั้นนะ ไปนอนได้แล้ว ถึงเวลาแล้ว ห้ามนู่นห้ามนี่ หรือว่ามาขึ้นเสียงข่มขู่กัน เพราะอยากให้มันเป็นค่ายสมานมิตรมากกว่าค่ายสร้างความแตกแยกในใจ อย่างเช่น ตอนกลางคืนมีน้องๆที่นอนไม่หลับออกมาเดินเล่นนอกห้อง ก็ไม่ใช่ว่าจะต้องเข้าไปดุว่า เข้าห้องไปนอนได้แล้ว คือถ้ามันมีเหตุผลสมควรที่น้องๆไม่ควรอยู่นอกห้องจิงๆ ก็ควรจะบอกกันดีๆด้วยเหตุผล

W♪n :: USA48:
คาดหวังความสนุขสนานเอาแบบไม่เครียดมากนัก อิอิ

jckie:
ผมก็สบายๆอะครับไงก็ได้ไม่มีปัญหา...แล้วแต่รุ่นพี่ครับ

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

Go to full version