Author Topic: รุ่นพี่ทั้งหลาย กลับไปต้องสอบเลย ขอคำแนะนำหน่อยค่าา  (Read 3283 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline mio USA#47

• AFSer Novice
  • *
ตอนนี้อยู่เมกา  กลับประมาณวันที่สองกรกฏาอ่ะค่ะ  ก็อีกสี่เดือนได้

แล้วมันแบบ  ปวดใจมาก 555555  เพราะต้องสอบ gat pat วันที่เจ็ดกรกฏามั้งคะถ้าจำไม่ผิด

มีเวลาเตรียมตัวไม่ถึงอาทิตย์เลยอ่ะพี่    :th_058_:

และกะว่าให้ตายก็ไม่ซ้ำ  ขอลุยดีกว่า 55555 :th_096_K:

พอกลับไปขึ้นมอหกอ่ะค่ะ  เพื่อนๆเปิดเทอมกันไปแล้วตั้งสองเดือนแน่ะ =    =

คณะที่อยากเรียนก็ บัญชี ไม่ก็เศรษฐศาสตร์

พี่แนะนำหน่อยๆ ว่ากลับไปแล้วควรเริ่มจากตรงไหนดี

แล้วถ้าตัดสินใจจะเข้าอินเตอร์  มันจะมีโอกาสมากกว่าเข้าภาคปกติป่ะคะ

Offline Arm AFS-YES 03

• AFSer Editor
  • *
  • We are the shaped and guided by what we love
    • My Facebook
เหอะๆๆๆ เราก็จะลงเศรษฐศาสตร์อ่ะนะครับ

เเต่ว่าเรากลับไปซ้ำอ่ะ ดูๆเเล้วพื้นคณิตเรายังไม่เเน่น

ไงก็หวังว่าคงได้ร่วมคณะเดียวกันนะครับ (เศรษฐศาสตร์เท่านั้นนะ หุหุ)
โสตฯ อิสลามวิทย์

Offline 。s u l i e 。☆ ยู.เอส.เอ.สี่.สี่.

• AFSer Legendary
  • *
  • . . เออ เอาเหอะ . .
ตัวพี่เอง จะว่าไป
ก็กลับมาสอบตริงอินเตอร์เลยอ่ะ

ภาษากำลังร้อนๆ 555+
According to simple logic,

A. Humans speak human language.

B. Mens speak men language.

C. Men language is not human language.

Therefore, Mens are not human?

Offline MooK-BRA#46

• AFSer Sophomore
  • *
    • My Facebook
    • blog.
  • Exchange In: Brazil
  • Generation: #46 (2007-2008)
พี่เลือกเข้าภาคปกติแฮะ
(ไปภาคพื้นใต้มา มีเวลามากกว่าน้อง แต่พี่ไม่ได้เตรียมตัวไรเลยนะ)
สอบตรงเอา แล้วก็ได้
ปีหน้าจะมีโควต้าและสอบตรงมากขึ้นแน่ ๆ ดีซะอีกนะ จะได้ไม่ต้องปวดหัวกับ GAT PAT
MooK BRA#46 [2007-08] São José dos Campos - SP, Brasil

blog. facebook. twitter. mybrute. flickr.