Author Topic: ตามหา ตัวจริง NOR#49 ตามศูนย์ต่างๆทั่วประเทศ!!(31 JULY),, Norway!  (Read 14843 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ป่านนน USA #49!! [IAH]

• AFSer Junior
  • *
  • USA #49 [IAH] BUS 1
    • My Facebook
  • Exchange In: United States
  • Generation: #49 (2010-2011)
ป่านเลือกนอร์เวย์อันดับ 2 อ่าาา

แล้วมันรับคนเดียววว

อย่างนี้ป่านจะมีโอกาสติดตัวจริงมั๊ยค่ะะ???
ค่าย 1 บัส 1
IAH
Lee's Summit, MO  :)

Offline SF♥~AUStralia

• AFSer Novice
  • *
เลือกนอร์เวย์อันดับ 2 เหมือนกันคร่า

:)))

Offline ♥ นอริ.เก๊ะ ( :

• AFSer Graduate
  • *
  • นอนอนอ.นอร์เวย์;สี่แปด # elverum ' C:
  • Exchange In: Norway
  • Generation: #48 (2009-2010)
อ้าว กุเคยบอกเขาไปแล้วนี่หว่า  55+

ศูนย์อุดรคร๊า  พี่สาวเป็น AFS รุ่น 47 (ถ้าจำไม่ผิด)

คุณพ่อ เป็น AFS VTP รุ่น 19 ฮะ

แต่ทั้งคู่ไม่ได้เป็นกรรมการ แค่มาช่วยครูที่เหลือดูผล เช็คอายุ เลยแว๊บมาบอกลูกสาวว่า
"เธอหน่ะ อยากไปใช่มั้ย นอร์เวย์หน่ะ [เงียบไปสักพัก] ... ได้แล้วนะลูกสาว" แล้วก็โดดเตะลูกสาวคนเน้เข้าอย่างแรงด้วยความรักอย่างรุนแรง

(มั้งคะ) แค่นี้อ่าค่ะ  รู้ผลเร็ว เพื่อนสนิทได้บราซิลกิ๊วก๊าวมากกกก

ดีใจด้วยค่ะ 555
หมดเวลาสนุกแล้วสิ ... เทเลทับบี้บอกลา >333
บ๊ายบายนะ ;D

• *
  • นอนอนอ.นอร์เวย์;สี่แปด # elverum ' C:
ป่านเลือกนอร์เวย์อันดับ 2 อ่าาา

อย่างนี้ป่านจะมีโอกาสติดตัวจริงมั๊ยค่ะะ???

เห้ ๆ พี่ก้อเลือกนอเว อันดับสอง ( ;

แร้วก้อได้นอเว -o- ตัวจิง 555

ทั้งศูนย์รับคนเดียวเหมือนกัน โห่ ว ว ><''
หมดเวลาสนุกแล้วสิ ... เทเลทับบี้บอกลา >333

• *
ดีอ่า T^T

กรุงเทพมันจะมาตรฐานไปไหนก็ไม่รู้ 555+

ไว้ถ้าเราโชคดีมั้งอาจได้เจอวันปฐมนิเทศ อะนะ

ขอให้โชคดีนะ น้องแบมบู ^^

BamBu

• Guest
ดีอ่า T^T

กรุงเทพมันจะมาตรฐานไปไหนก็ไม่รู้ 555+

ไว้ถ้าเราโชคดีมั้งอาจได้เจอวันปฐมนิเทศ อะนะ

ขอให้โชคดีนะ น้องแบมบู ^^

พูดเหมือนรู้ว่าผมติดแล้วอะ

555+

ธุจ้า ธุ

T^T

Offline หมูแหวน . แฟนด์ลิน ๔๙

• *
  • ปภาวินจะไปฟินแลนด์ ;P
เลือกฟินแลนด์ค่ะ ^^
หมูหวาน FIN#49  ; D

e-mail  : [email protected]
exteen : http://vampireassistant-13.exteen.com
hi5       : http://vampiresecrets.hi5.com

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -

Offline ป่านนน USA #49!! [IAH]

• *
  • USA #49 [IAH] BUS 1
  • Exchange In: United States

เห้ ๆ พี่ก้อเลือกนอเว อันดับสอง ( ;

แร้วก้อได้นอเว -o- ตัวจิง 555

ทั้งศูนย์รับคนเดียวเหมือนกัน โห่ ว ว ><''

โหหห จิงป้ะค่ะ  ง้านป่านก้อมีสิทธิ์สิๆๆๆๆๆๆ

อ๊ากกก มีความหวังขึ้นมานิดนึงงงงง

เมื่อไหร่ผลสอบจะออกกกกกก
ค่าย 1 บัส 1
IAH
Lee's Summit, MO  :)

Offline AMM EYESSS .adck

• *
เลือกนอร์เวย์อันดับสองค่ะ
ชื่ออายส์นะ ๆ : )
แอดเมลล์มาคุยกัน นนเต๊อะ  [email protected]
เอ้อ อลืมไปสอบ บที่ศูนย์นนท์จ๊า  พรุ่งนี้แล้วซิ ประกาศผล ล  TT ,

Offline NuMSaii_zZ Nor#49

• *
  • I'm NuMSaii_zZ Norway#49
ได้นอร์เวย์แล้วค่ะ
แต่โดนแก้เอกสารเยอะอ๊ะเกิ๊นน น ไม่แน่ใจเลยว่าจะโดนยกเลิกป่าว วว 55 5
ยังไงก็ ยินดีที่ได้รุ้จักน๊ะค๊ะ
แอดมาคุยกันได้นะ [email protected]

ไว้คุยกันน๊ะ :)
Jeg lever =)

Life is to smile. !
Start the day with smile =D

Follow your heart .~*

Offline NuMSaii_zZ Nor#49

• *
  • I'm NuMSaii_zZ Norway#49
อ้ออ อ ลืมบอกไป
สอบศูนย์ต่างจังหวัดอ่า ระยองค่ะ !
Jeg lever =)

Life is to smile. !
Start the day with smile =D

Follow your heart .~*

Offline Tanis

• *
ได้เป็นตัวจริง Norway แล้วอะค่ะอยากคุยกับพี่ๆที่ไปมาแล้วว่าเป็นไงบ้างอะค่ะ
จะไปดีมัยค่ะ