Author Topic: หนูสับสนระหว่างภาคพื้นเหนือกับใต้อ่าค่ะ  (Read 2458 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Teletubbies

• Guest
หนูสับสนระหว่างภาคพื้นเหนือกับใต้อ่าค่ะ แล้ว afs ปกติมันสอบตอนไหนอ่าคะ แบบบ้านหนูอยู่บางนาอ่าค่ะจะสอบที่ไหนคะ

Offline Panat Den#48

• AFSer Journalist
  • *
    • My Facebook
  • Exchange In: Denmark
  • Generation: #48 (2009-2010)
ภาคพื้นเหนือกับใต้มันต่างกันตรงช่วงเวลาที่เราไปอยู่ที่ต่างประเทศจ้าา อย่างทวีปเหนือเนี่ย จะบินไปกลางๆกึ่งท้ายๆปี เช่น สิงหาคม
หรือ กรกฏาคม แล้วกลับมาไทยประมาณกลางๆปี ของอีกปีนึง ประมาณพฤษภาอะไรประมาณนี้อ่ะจ้ะ แต่ว่า ทวีปใต้เนี่ย
เค้าจะบินต้นๆปี แบบ มกราคม แล้วกลับมาท้ายๆปี อาจจะประมาณธันวาอ่ะจ้ะ มันต่างกันแค่ บินไปเมื่อไหร่ กับ กลับมาเมื่อไหร่ แค่นี้แหล่ะจ้าา ;)

Offline Klar_USA#50

• AFSer Freshmen
  • *
    • My Facebook
  • Exchange In: United States
  • Generation: #50 (2011-2012)
แต่ก่อนสงสัยเหมือนกัน
^^
Facebook: http://www.facebook.com/Podchara
E-mail: อยู่ในเฟสแล้ว