Author Topic: คือ... ถามเรื่องเอกสารน่ะค่ะ(ปัญหาโรงเรียน)  (Read 2617 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline kugelice

• AFSer Novice
  • *
    • My Facebook
  • Exchange In: Mexico
  • Generation: #52 (2013-2014)
 เท่าที่ดูของกระทู้เก่าๆมาเห็นว่ามีแบบฟอร์มที่ต้องให้ทางครู+โรงเรียนด้วย

... เอ้อ แล้วโรงเรียนหนูเค้าบอกไว้ว่า ห้ามไปทุนไหนก็ตามนอกจาก istudy (ประกาศซะเสียงเข้ม+ชัดเจนตอนปฐมนิเทศ)...

แล้วแบบนี้เค้าจะยอมทำให้ไหมคะเนี่ย... *SIGHED*

ก็คิดว่าไม่ผ่านสัมภาษณ์อยู่แล้ว แต่"ถ้า"ผ่าน... พอมาคิดถึงว่าถ้าเอกสารต้องผ่านมือครู+โรงเรียนแล้วล่ะก็...

ทำยังไงดีคะเนี่ย? T^T

เด็ก SJB เซนต์โยเซฟบางนาค่ะ