Author Topic: AFS กับคณะอักษรศาสตร์ค่ะ  (Read 3007 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Mama Nadear

• AFSer Novice
  • *
กรณี น้องๆ ที่ไปเป็นนักเรียนแลกเปลี่ยน AFS แล้วกลับมา จะสามารถเข้าโควต้าอักษรศาสตร์ ศิลปากร หรือ
สอบตรงที่อักษรฯ จุฬา ได้หรือเปล่าคะ
เรียนซ้ำจะช่วยได้มากน้อย เพียงใดคะ เพราะเห็นคุณสมบัติการสอบเข้าต้องใช้เกรด หรือต้องสอบวิชาสามัญต่าง ๆ
GAT PAT ก็ด้วยค่ะ
ทั้งนี้ ลูกสาวได้ AFS#52 ค่ะ รบกวนรุ่นพี่ AFS ช่วยตอบให้ทีนะค๊ะ
ขอบพระคุณค่ะ

Offline MoNaLiZa

• AFSer Freshmen
  • *
  • USA ~!
    • My Facebook
    • EXO-Thailand
  • Exchange In: United States
  • Generation: #51 (2012-2013)
Re: AFS กับคณะอักษรศาสตร์ค่ะ
« Reply #1 on: July 30, 2012, 04:03:48 AM »
คุณแม่สอบถามกับทางโรงเรียนน่าจะชัวร์กว่าค่ะ ^^
T-ARA&TEEN TOP .. SUPPORT ALL KPOP