Author Topic: ว่าที่น้องใหม่อีกคน  (Read 2676 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline timezmachine

• AFSer Freshmen
  • *
  • ARG#51
    • My Facebook
  • Exchange In: Argentina
  • Generation: #51 (2012-2013)
ว่าที่น้องใหม่อีกคน
« on: June 30, 2011, 10:13:46 PM »
สวัสดีพี่ๆทุกคนนะครับ ว่าที่น้องใหม่รุ่น51 อยากถามอะไรหน่อยครับ รุ่นพี่ที่ไป Argentina(เลือกอัีนดับ1เลยผม) เป็นยังไงบ้างครับ อากาศ การกินอยู่ พื้นที่ และก็มีอะไรพอจะแนะนำไหมครับ(สอบศูนย์ โรงเรียนธัญบุรี รุ่นพี่มาบอกกันดาร หรือพี่เขาล้อเล่นหว่า~) แล้วท้ายที่สุดเลยอยากถามเรื่อง บอลครับ  :smiley: เขามีเล่นกันรึเปล่าเยอะไหม เพราะผมชอบเล่นมาก ขาดแล้วจะเป็นจะตายเลยครับ (ประมาณว่าบ้าถึงบ้าที่สุดเลยทีเดียว) ขอขอบคุณทุกๆคนที่เข้ามาตอบนะครับ

[/url]

Offline fokuchz

• AFSer Freshmen
  • *
  • Focus USA#51
    • My Facebook
  • Exchange In: United States
  • Generation: #51 (2012-2013)
Re: ว่าที่น้องใหม่อีกคน
« Reply #2 on: May 27, 2012, 08:38:49 PM »
สวัสดีพี่ๆทุกคนนะครับ ว่าที่น้องใหม่รุ่น51 อยากถามอะไรหน่อยครับ รุ่นพี่ที่ไป Argentina(เลือกอัีนดับ1เลยผม) เป็นยังไงบ้างครับ อากาศ การกินอยู่ พื้นที่ และก็มีอะไรพอจะแนะนำไหมครับ(สอบศูนย์ โรงเรียนธัญบุรี รุ่นพี่มาบอกกันดาร หรือพี่เขาล้อเล่นหว่า~) แล้วท้ายที่สุดเลยอยากถามเรื่อง บอลครับ  :smiley: เขามีเล่นกันรึเปล่าเยอะไหม เพราะผมชอบเล่นมาก ขาดแล้วจะเป็นจะตายเลยครับ (ประมาณว่าบ้าถึงบ้าที่สุดเลยทีเดียว) ขอขอบคุณทุกๆคนที่เข้ามาตอบนะครับ
อยากไปหา อเกวโร่หรอคับ = ="