Author Topic: "AFS":ใครเล่น DOTA มั่งคับแอดมาคุย....  (Read 10278 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Pete

• AFSer Editor
  • *
    • hi5 ครับ ลงรูปไว้เยอะมาดูได้ แอ้ดมา
  • Exchange In: Netherlands
  • Generation: #47 (2008-2009)
เฮ้ยบ้า ผมก้ไม่ได้เล่นเก่งขนาดนั้น

งั้นอยู่ทีมเดียวกันก้ได้

จัดระดับ แบบ ให้ อ่อน หรือ เก่ง แต่ละทีม พอกันๆ ให้มันสูสี เล่นสนุก

เก่งหมดหรืออ่อนหมด มันไม่สนุก

Offline ไต๋เมกาสี่แปดคร๊าฟฟ

• AFSer Honor Graduate
  • *
  • ณ Port washington,WI
    • My Facebook
  • Exchange In: United States
  • Generation: #48 (2009-2010)
เฮ้ยบ้า ผมก้ไม่ได้เล่นเก่งขนาดนั้น

งั้นอยู่ทีมเดียวกันก้ได้

จัดระดับ แบบ ให้ อ่อน หรือ เก่ง แต่ละทีม พอกันๆ ให้มันสูสี เล่นสนุก

เก่งหมดหรืออ่อนหมด มันไม่สนุก
ง่าาา งั้นช่วยสอนผมที(แบบว่าเล่นเป็นเืพื่อน)
ไงแอดเมลล์ผมมา
เด๋วผมถามอีกทีน่ะคับ
Gerana เซิฟไหน
(ช่วยสอนหน่อยน่ะคับผมไม่เคยเล่นผ่าน Gerana ซักที T^T)
« Last Edit: March 16, 2009, 11:09:22 PM by ไต๋ไปเมกาคร๊าฟฟฟ »
.....มาร่วมกัน....
"ลนนะลงไช้wาสาทายให้ถืกโต้งก่ะเพ่กระต่ายกานนน"
:rab-tuzki57::rab-tuzki19::rab-tuzki34: :rab-tuzki32::rab-tuzki48::rab-tuzki37:
---------------
ทำไมสระบุรีไม่มีพาราก้อน!!!
=============

Offline T2ONG DEN #48

• AFSer Junior
  • *
  • T2ONG DEN#48
ง่ะมีชื่อเราด้วย ^^
ผมอ่อนนะง้าบ แต่พอเล่นได้น่อ

0-0
คือ
ผมไม่มีปัญญาไปเล่นด้วย
เนื่องจากอ่อนขนาดด..
55+ ^^

ง่าไต๋อ่ะฆ่าเค้าตายหลายรอบ - -*
ต้องการ ตอนนี้อยู่เดนมาร์ก >.<
เข้าไปอ่านๆชีวิตเราได้ที่
http://writer.dek-d.com/tongcuppom/story/view.php?id=501783

จะพยายามลงนะงับ

• *
    • hi5 ครับ ลงรูปไว้เยอะมาดูได้ แอ้ดมา
จัดไป เด๋วไปออนอีกเครื่องแล้วจะแอ้ดไป

Offline Arm-Nor#48

• AFSer Senior
  • *
  • Enjoy! :D
  • Exchange In: Norway
ลืมบอกไปครับ ผม tunhedTEP อันนี้ ID ใน ggc จะสิงอยู่ใน ASEAN 01 นะครับ

เจอได้ครับ มี 5 คนยิ่งดี เด๋วจัดแก๊งไว้ให้ครับ

• *
แอ้ดไปเรียบร้อยนะครับ ทั้งน้องไต๋ และ น้องอาร์ม

เดี๋ยวไว้เจอออนจะซิบไปครับ

Offline Kicito PER#48

• AFSer Camp Staff
  • *
  • Kie PER#48
    • Mi Hi5 URL
  • Exchange In: Peru
๕๕๕

เมพขิงๆกันทั้งนั้น

ผมเล่นดอทเอไม่เป็นคับ

ซักวันหนึ่ง

เชิญชม เชิญชม

Offline ραт ARG 48™.

• AFSer Counselor
  • *
  • Exchange In: No
  • Generation: No
โหยมีเทพๆ น่ากลัวๆ :th_077_: :th_077_: :th_077_:

อาร์มสนใจแท็กทีมกะกูปะ เหมือนวันนี้ เด็กอัสสัมโดนไปหลายรายเลย (ยังจำได้ไหมมายเฟรน) 555+

เล่นไม่เป็นนะ ไม่เชื่อถามอาร์มได้ๆ โคตรNOOBเลย
อ่านๆแล้วมีแต่เทพทั้งนั้นเลย สู้ไงไหวเนี่ยยยย

Offline ไต๋เมกาสี่แปดคร๊าฟฟ

• AFSer Honor Graduate
  • *
  • ณ Port washington,WI
ใครออนอยู่ทักเอ็มมาด้วยคร๊าบบบ ^^
.....มาร่วมกัน....
"ลนนะลงไช้wาสาทายให้ถืกโต้งก่ะเพ่กระต่ายกานนน"
:rab-tuzki57::rab-tuzki19::rab-tuzki34: :rab-tuzki32::rab-tuzki48::rab-tuzki37:
---------------
ทำไมสระบุรีไม่มีพาราก้อน!!!
=============

• *
ไม่กล้ามาโพสแระ กระทู้นี้ อายๆ 5555+

เด๋วไปเล่นด้วย แปปๆ กินข้าวก่อน

Offline snory

• Pop AFS#44 MI,USA
  • AFSer Admin
  • *
    • AFSer.in.th
  • Generation: #44 (2005-2006)
I am n00b T_T
เล่นที่ไรเป็นตัวแจกตังทุกทีเลย(โดนฆ่าบ่อย)
เลยเล่นเปง Zeus คอยช่วยยิง + กด Ulti เอา 555

Pop #44 MI, USA ::: TUP #24 ::: CE KMITL #46 ::: GCHS Class of 2006

• *
เล่นที่ไรเป็นตัวแจกตังทุกทีเลย(โดนฆ่าบ่อย)
เลยเล่นเปง Zeus คอยช่วยยิง + กด Ulti เอา 555

ซุสโหดนะพี่ ถ้าต้นเกมโหด หลังๆยังโหดต่อได้ด้วย

อีกอย่างมันอ้วนเหมือนพี่เลย

ล้อเดล่นนะครับ

Offline W♪n :: USA48

• AFSer Valedictorian
  • *
  • USA#48-ORD Northern Illinois
เราเล่นตานึกตั่ง ชม แนะ ! กินเวลามากเยย เลยไม่เล่น >_<
วิน
EIS & WNHS .. SEN10R
Thammasat University - BBA#19

Facebook: http://www.facebook.com/pabhawin

AFS#48 USA [ORD] Camp 1,, [BUS 1]!!!
Woodstock, Illinois
United States

Offline หยุงไปสวีเดนจ๊ะ

• AFSer Sophomore
  • *
ผมเล่นค้าบบ

แต่ชอบเล่นซับมากกว่าอะ
มังกรสองหัว ทรอม่วง ปามานนั้น
Al3adino ชื่อนี้แอดมาด้ายเลยค้าบบ
ถ้าออนเด๋วเล่นด้วยคับ พอดีเล่นร้านอะ
เล่นบ้านมะสะดวก
from :th_102_:<<<<   หยุงงง   >>>> to   :m048:
อยาก จาบิน อยาก จารู้ อยากให้ กรู เปนคนดี   

จาเปนปัยด้ายมั้ย

Offline snory

• Pop AFS#44 MI,USA
  • AFSer Admin
  • *
    • AFSer.in.th
  • Generation: #44 (2005-2006)

ซุสโหดนะพี่ ถ้าต้นเกมโหด หลังๆยังโหดต่อได้ด้วย

อีกอย่างมันอ้วนเหมือนพี่เลย

ล้อเดล่นนะครับ
พูดยังกะตัวเองไม่เคยอ้วนนะ - - แง่ง 55+
ล้อเล่น
พี่ก็แบบเพื่อนชวนเล่นก็เล่นประมาณนั้น = =

Pop #44 MI, USA ::: TUP #24 ::: CE KMITL #46 ::: GCHS Class of 2006