Author Topic: (สอบถาม) เกี่ยวกับการสอบAFS ของเเต่ละแห่ง  (Read 1940 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline babanasung

• AFSer Novice
  • *
คือ อย่านี้ค่ะ พอดีว่าศุนย์ของเอเอฟเอสที่ใกล้บ้านเราอ่ะค่ะ มันคือ เตรียมอุดมค่ะ แล้วอย่างนี้ถ้าไปสอบที่เตรียมอุดมจะมีเปอร์เซ็นต์ในการติดมากน้อยเเค่ไหนค่ะ คือการสอบข้อเขียนเค้าวัดกันที่อะไรค่ะ เค้าเอาเเค่จน.คน 500 คนของศูนย์นั้นๆ หรือว่าเอาตามเกณฑ์คะแนนที่เค้ากำหนดไว้ค่ะ พอดีไม่ทราบจริงๆเลยอยากถามเพื่อไขข้อสงใสค่ะ