Author Topic: สิ่งที่น้องๆคาดหวังที่จะเจอในค่ายคืออะไรครับ?  (Read 133442 times)

0 Members and 4 Guests are viewing this topic.

Offline ปีโป้ USA#48 =]

• AFSer Honor Graduate
  • *
  • USA#48 Camp 2 LAX
  • Exchange In: United States
  • Generation: #48 (2009-2010)
ถ้าเราเป็น  EU คงทรมาีรมากอะ 55555+ กว่าจะได้ไป

เห็นด้วยฮ่าๆ
AFS USA#48 | Rachawinit#38 | Rajavinit Mathayom#29

Offline WIN

• AFSer Honor Graduate
  • *
  • AFS #48 JFK (Delmarpa Area Team)
EU  สู้ๆ

ช้าๆ ได้พร้าเล่มงามม
Email/MSN: [email protected]
HI5:http://winnybaa.hi5.com
USA#48:CAMP 2

Offline นิวไปเม็กซิโก

• AFSer Freshmen
  • *
  • :') :'D
ขอฮาๆ
ไม่เครียดดี:D
new ja pai nhai?
new ja pai ITALIA.

Offline [G] u i t a [R]*48 สวีเดนจ้ะ :)

• AFSer Counselor
  • *
  • SVERIGE! " Jag saknar min älskling " ... GA"
    • http://dex-zter.hi5.com/
ไม่ต้องคาดหวังอะไรเรยย .. เพราะมันจะดีเกินคาดด

อียูทั้งหลาย คุ้มค่ากับการรอคอยย

"Don't stop giving love even if you don't receive it. Smile and have patience."

* ll I'll do my best ll *: ))

'GA' Because we can !!

" Time and distance will make our love even stronger. "

แอดได้จ้ะ ;D : www.facebook.com/phuntee

Offline Mink AFS-YES 47

• AFSer Journalist
  • *
  • เอ่ออ ไม่มีอาไร แต่ใจยังห่วงหา
พี่ สตาฟ หล่อๆ

อ้ะ ล้อเล่น

หวังว่าจาได้คำแนะนำจากพี่ๆเยอะๆค้าบ
I love AFS.

optimusio

• Guest
เอาแบบฮาๆๆ ขำๆๆ
อิอิ

Offline UnFabulous

• AFSer Junior
  • *
  • ฉันรักเธอ #AFS#
อยากให้มีของอร่อยๆ
เยอะๆ
555555555

(เค้ามีป่าวหว่า)

ขอให้คุณงามความดีทั้งหลายแหล่ที่ลูกได้กระทำไว้ในชาตินี้หรือชาติที่แล้วๆมา
ส่งผลให้ลูกทำความฝันครั้งนี้ให้เป็นจริงด้วยเถิด สา---ธุ~

No Longer be LazY
!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Offline cheezy

• *
พี่่ค๊าๆๆ จะสอบข้อเขียนรุ่นที่49ในอีก2อาทิตย์นี้แล้วอะค่ะ
อวยพรให้หนูด้วยนะคะ

Offline Ging GER#48

• AFSer Novice
  • *
 :m019: อยากไปค่ายอีก

มันเป็นอะไรที่สนุกที่สุดเรยอ่ะ

พี่ๆ น่ารัก รักพี่รีเทอร์นี มากกกกกกกกกกกกก

รักเพื่อนๆ ด้วย :th_059_:

Offline hahailoveu

• *
อยากเจอความสนุก แล้วก็เจอพวกพี่ๆทุกคน
แล้วก็ไม่ทำหน้ายักใส่น้องก็พอแล้วค่ะ ^^

คิดถึงพี่ๆ ค่าย EUII ทุกคนนะคะ การไปค่ายให้อะไรตั้งมากมาย

จากการที่ได้ไปค่ายแล้วกลับมา คิดว่าคงไม่มีอะไรจะเสนอหรอกค่ะ

มีแต่อยากจะขอโทษพวกพี่ๆ ซะมากกว่า ถ้าน้องๆ ได้ทำให้พวกพี่เหนื่อย

เท่าที่เห็นก็พอจะรู้แล้วค่ะ ว่าพี่ๆ ทุ่มเทเพื่อน้องขนาดไหน

พี่ๆ ทุกคนเป็นกันเองมากเลยค่ะ ใจดี พร้อมจะให้คำแนะนำน้องๆ เสมอ

รักพวกพี่ๆ รีเทิร์นนีทุกคนมากนะคะ ขอบคุณสำหรับเวลา สี่วัน สามคืน ที่ค่ายมากเลยค่ะ

^
^
^

AFS จงเจริญ

:m149: :m149: :m149:
思念像关不紧的门~

Kay-Aom-Paan-Wee-Tee
                   Beau-Sank-Friend-Bow-Ping
                  May(G)-May-Jane-Mimmo-Pop
                    Dough-Win-Noon-Golf-Jay
                   Noom-Praew-Plae-Pang-Bee

We'll be friends forever~~

สัญลักษณ์ประจำตัว

:m149: :m149: :m149:

a~~Kawaii

Offline AMM EYESSS .adck

• *
อยากให้เฮฮาปาร์จิงโก๊ะกัน นนทั่วหน้า : )

Offline NG_TA USA#49[TX]

• AFSer Graduate
  • *
  • Otaku แห่ง AFSer 49#
    • My Facebook
  • Generation: #49 (2010-2011)
อยากบ้าให้เต็มที่คับเอาฮาๆ สาระไม่ต้อง(ยากส์ส์ส์ส์) :th_102_: :th_102_:

กิจกรรมไไม่ต้องห่วงพวกเรากล้าแสดงออก(หน้าด๊านด้าน)ไม่งั้นจะสัมภาษณ์ผ่านได้ไงจิงมั๊ยยยย :m106:

in my precious memory........
at Texas-New Maxico border
ski Trip Texas-Colorado 12-20 March 2011

Offline MATT HUN 48

• *
  • Exchange In: Hungary
อยากเจอผีหลอก

555+

ล้อเลงครับ

ขอแบบสนุกๆเหมือนค่าย EU1 ก็พอครับ

Offline mamchan

• *
รบกวนสอบถามหน่อยค่ะ การเข้าค่าย afs USA49 จะมีการจัดขึ้นประมาณช่วงเดือนไหนคะ