Author Topic: โยกย้าย/ปลด/มอบ ตำแหน่ง 3AUG09  (Read 3205 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline mixth

• AFSer Admin
  • *
    • My Facebook
    • My LinkedIn Profile
    • follow mixth on twitter
    • Mixth Network
  • Exchange In: Iceland
  • Generation: #48 (2009-2010)
วันนี้ ได้มีการปิดตำแหน่ง Camp Staff ครับ (ไว้ใช้อีกทีตอน #49)
โดยพี่ๆที่ตำรงตำแหน่งเดิมที่เป็นรุ่น 45 ขึ้นไป จะได้เลื่อนเป็น Legendary ครับ (หากตำสำรวจอย่างไรช่วยแจ้งด้วยครับ อย่างใต้หรือพี่ๆที่ไม่ได้แจ้งรุ่นไว้)

ถัดมาคือพี่ต้นไม้ @Mike ครับ เลื่อนเป็น Global Moderator
และพี่กิ๊ฟ @น้องกิ๊บบ้อน PERU45~ เป็น Moderator ประจำบอร์ด AFS Talk ครับผม

ทั้งนี้พี่ๆที่ได้เลื่อนเป็น Legendary จะเป็นส่วนหนึ่งในการตัดสินใจและขับเคลื่อนบอร์ดต่อไป
ต้องขออภัย หากมีการลดตำแหน่งสำหรับพี่ๆบางท่านตามความสมควรนะครับ

เรื่องที่แจ้งให้ทราบมีเท่านี้ครับ,
รักษาสุขภาพ ระวังหวัดใหญ่ 2009 กันด้วยครับ  :th_059_:
AFS Iceland#48 | Rachawinit#38 | Rajavinit Mathayom#29 | EGCO Mahidol #22