Author Topic: เพื่อนๆสำรองจ๋าา มีคัยที่ AFS ติดต่อมาบ้างรึยังเอ่ย ?  (Read 23441 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline MINDY❤

• AFSer Junior
  • *
  • มายด์ดี้จะไปอเมริกา ~
  • Exchange In: United States
  • Generation: #50 (2011-2012)
ตามนั้นเลย  แล้วมีเพื่อนๆคนไหนลงชื่อไปอาร์เจนไว้รึป่าวคะ 

เค้าติดต่อมารึยังง่า  ??

ของเรานี่เงียบไร้วี่แวว ๕๕๕๕๕

Offline linlin

• AFSer Sophomore
  • *
ก็ยังดีค่ะ คุณแม่ลินบอกว่า ถึงขั้นจ่ายตังค์ค่อยสละสิทธิ์ อยากร้องไห้ค่ะ

อุตส่าห์ไปปฐมนิเทศน์ได้ค่ะ ตอนนี้ก็ทำใจ เดี๋ยวค่อยลองขอค่ะ

(ไม่ต้องพูดถึงว่าจะเปลี่ยนใจค่ะ เพราะแค่ไปลงชื่อ รับเอกสาร แล้วบินกลับเลย T^T)

Offline Nuke~ITA#49

• *
  • Nuke' M.4 #49
  • Exchange In: Italy
  • Generation: #49 (2010-2011)
เราลงอาร์เจนไว้ 19/8/52 20:30 ติดต่อมาแว้ว เย้ๆๆๆๆๆ
IIIIIIIIIII   TTTTTTTT       AAAAA
IIIIIIIIIII   TTTTTTTT      AAAAAA
    IIII            TTT          AAA  AAA
    IIII            TTT         AAAAAAAA
    IIII            TTT        AAAAAAAAA
IIIIIIIIIII       TTT       AAA        AAA
IIIIIIIIIII       TTT      AAA          AAA
Nuke@Rutigliano : Bari :)

Offline PP'ARG#49

• AFSer Senior
  • *
เราลงอาร์เจนไว้ 19/8/52 20:30 ติดต่อมาแว้ว เย้ๆๆๆๆๆ

ดีมาก ที่เลือกอาร์เจน คะ
55 5555

ยินดีด้วย =)
i can touch da star =)

Offline Pairaya SH

• *
  • Exchange In: Germany
เมื่อไหร่ของเราจะติดต่อมา ><

Offline ฃื่อปั๊บคับ นอร์เวย์ คับ

• AFSer Honor Graduate
  • *
  • Klæbu , Norway
  • Exchange In: Norway
จะมีสำรองนอร์เวย์มั้ย?! (มีแน่ๆ)

Offline Sugar_cookie

• *
  • I believe in Jesus Christ
  • Generation: No
เราว่าเค้าคงติดต่อหลังจากวันหยุดรับใบนะ(24 สิงหาคม)

ก็รอกันต่อไป เน้อ!
I am the Alpha and the Omega, the First and the Last, the Beginning and the End
                                         Revelation 22:13
------------------------------------------------------
 ผู้ใดยอมรับว่า พระเยซูทรงเป็นพระบุตรของพระเจ้า พระเจ้าก็ทรงสถิตอยู่ในคนนั้น และคนนั้นอยู่ในพระเจ้า
                                                  1 ยอห์น 4:15

Offline MINDY❤

• *
  • มายด์ดี้จะไปอเมริกา ~
  • Generation: #50 (2011-2012)

แงงงง้ จิงป่ะ  งั้นเราก้หมดหวังแล้วดิ เห้ออ T^T

Offline Hin USA~MO

• AFSer Honor Graduate
  • *
  • USA~IAH#48
  • Generation: #48 (2009-2010)
น้องพี่เค้าก็ติดต่อมาตอนเที่ยงแล้วนะ
อาเจน อ่า
USA#48 Bus3 Independence,Missouri

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกมัธยม,เชียงใหม่-->Truman High School

poppop

• Guest
รุมั๊ยอ่าว่า อาเจนที่ลงชื่อไปเมื่อวันปฐมนิเทศ เค้าเอาสำรองอีกคนหรอออ

เห็นคนลงเป็นร้อยเร้ยยยย เราจงจะหมดสิทธิ์ แง้ๆ

Offline หมูแหนมCHN#49

• AFSer Freshmen
  • *
T^T ตัวจริงๆไม่ไป เค้าจะมาง้อมั้ยน้ออออ  5555+
= =_=" =

Offline Nuke~ITA#49

• *
  • Nuke' M.4 #49
  • Exchange In: Italy

แงงงง้ จิงป่ะ  งั้นเราก้หมดหวังแล้วดิ เห้ออ T^T

ปฏิเสธไปและ เนื่องจากท่าบราเดอร์(ที่ไม่ค่อยสนสเปนเท่าไร)บอกว่าตัดเกรดให้ไม่ได้

เป็นความน่าเสียดายอย่างแรงอะ ฮือๆๆๆๆTTTTTTTTTTTT
IIIIIIIIIII   TTTTTTTT       AAAAA
IIIIIIIIIII   TTTTTTTT      AAAAAA
    IIII            TTT          AAA  AAA
    IIII            TTT         AAAAAAAA
    IIII            TTT        AAAAAAAAA
IIIIIIIIIII       TTT       AAA        AAA
IIIIIIIIIII       TTT      AAA          AAA
Nuke@Rutigliano : Bari :)

Offline ต.ตาล =] *

• *
    • mu-latey.hi5.com
ติดต่อมาแล้วบอกว่า...

อดคะ T^T

มีใครโดนถามไปอุรุกวัยมั้ย??

Offline popo

• AFSer Novice
  • *

อดคะ T^T

เรปบนเจ้าหน้าที่เอเอฟเอสโทรมาถามหรือว่า อะไรอ่ะค่ะ

ของเราโดนค่ะ แต่อันนี้เราไปศูนย์เอเอฟเอสเลยอ่ะ เขาถามว่าเอามั๊ย เราบอกไม่เอาอ่ะ 555

Offline ต.ตาล =] *

• *
    • mu-latey.hi5.com

อดคะ T^T

เรปบนเจ้าหน้าที่เอเอฟเอสโทรมาถามหรือว่า อะไรอ่ะค่ะ

ของเราโดนค่ะ แต่อันนี้เราไปศูนย์เอเอฟเอสเลยอ่ะ เขาถามว่าเอามั๊ย เราบอกไม่เอาอ่ะ 555
แล้วได้ไปอาเจนฯมั้ยคะ

หรือว่าเค้าถามถึงประเทศอื่นมั้ย?