Author Topic: ❤✿ อีกครึ้งนึงกับ เรื่อง รับสมัคร Homecoming Committee #46 นะค้ะ ✿❤  (Read 1012 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

ขอลงอีกทีนะ

ไปถามอาช้างมาบอกว่า ใครอยากลงก็ลงชื่อเป็นตัวสำรองก่อนก้อได้ค่ะ
แบบเผื่อมีคนที่ลงไว้แล้วมาไม่ได้อ่ะ

คนที่จะลงได้ต้องเป็น รุ่น 46 นะคะ

งานนี้จัดให้รุ่น 47 ค่ะ

แต่ถ้าตัวจริง ก็ตามนี้

NH - เต็มแล้ว

SH - น่าจะเหลืออีก 1 คนนะ

USA - want ka!!  เหลือ อีก 4 คนนะ  (และอาจจะเพิ่มจำนวนอีก ดูท่าจะมีเพื่อนไปไม่ได้จ้ะ) 

ใครสนใจนะ
ติดต่อได้ที่พี่โดยตรงเลย

พี่ แป้งจี่ นะค้ะ

USA#45    ประธานงานโฮม ปีที่แล้วค่า

แทนที่จะแอดมาเหมือนที่ได้บอกไปครั้งที่แล้วนะ
เมลมาเลยดีกว่า ไม่ค่อยได้ออนค่ะ
 [email protected]

พีเอส. ไม่ต้องติดต่อไปที่ afs เหมือนที่พี่ป๊อปบอกก้อได้นะ