Author Topic: ขอเสียงคนรอต่อระดับภาคหน่อยครับ  (Read 4411 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline poomjung

• AFSer Novice
  • *
ขอเสียงคนรอต่อระดับภาคหน่อยครับ พอดีผมรอนะน่ะ คือได้ปานามากับจีนแล้วครูกับพ่อไม่ค่อยโอเค เลยบอกกับเขตไปว่ารอต่อระดับภาคครับ ไม่รู้ทางเขตจัดการให้หรือยัง แล้วเค้าจะเริ่มจัดระดับภาคเมื่อไหร่เหรอครับ ขอบคุณมากครับ ^^

Offline Dáÿś

• *
  • Exchange In: No
  • Generation: #52 (2013-2014)
ตอนแรกเราได้ ฝรั่งเศสอ่ะ แล้วมีปัญหานิดหน่อย อันดับถูกย้ายไปหลังสุดเลย จะมีโอกาสได้ประเทศกับเขาปะเนี่ย 555 โคตรเฟล ตอนที่ระดับจังหวัดครูโทรมาบอกว่าให้เวลาคิดแค่3นาที ครูกดดันโคตรๆเลย TT

Offline copter2828

• *
ตอนแรกเราได้ ฝรั่งเศสอ่ะ แล้วมีปัญหานิดหน่อย อันดับถูกย้ายไปหลังสุดเลย จะมีโอกาสได้ประเทศกับเขาปะเนี่ย 555 โคตรเฟล ตอนที่ระดับจังหวัดครูโทรมาบอกว่าให้เวลาคิดแค่3นาที ครูกดดันโคตรๆเลย TT
ระดับภาคแจ้งแล้ว ได้เยอรมันภาคพื้นเหนือ ดีใจมากนึกว่าจะไม่ได้แล้ว

Offline wblax

• *
    • My Tumblr
  • Exchange In: Italy
เพิ่งได้วันนี้เลยจ้า อิตาลี ดีใจมาก>O<

• *
เพิ่งได้วันนี้เลยจ้า อิตาลี ดีใจมาก>O<

ขอถามบางเรื่องนะครับ คือเค้าจะโทรมาหาเราเลยเหรอครับ แล้วโทรมาประมาณกี่โมง จะโทรมาเวลาเรียนหรือเปล่า แล้วเบอร์ที่โทรจะเป็นเบอร์ที่ขึ้นด้วย 02- หรือเป็นเบอร์โทรศัพท์มือถือ และให้เวลาเลือกประเทศนานไหมครับ รอลุ้นมากๆเลย ขอบคุณครับ

• *
    • My Tumblr
จะส่งเป็นซองเอกสารมาค่ะ ถ้าได้รับคือได้เลื่อน
รู้สึกเริ่มส่งประมาณวันจันทร์ ตอนนี้คงได้รับหมดแล้วล่ะจ้าถ้าไม่มีอะไรตกหล่น

• *
จะส่งเป็นซองเอกสารมาค่ะ ถ้าได้รับคือได้เลื่อน
รู้สึกเริ่มส่งประมาณวันจันทร์ ตอนนี้คงได้รับหมดแล้วล่ะจ้าถ้าไม่มีอะไรตกหล่น
ขอบคุณมากครับ สงสัยผมคงหมดหวังแล้วละงานนี้ 555 แต่ก็จะทำเอกสารนานาชาติส่งต่อไป

• *
    • My Tumblr
ถ้าไม่ได้ระดับภาคก็ยังมีของประเทศอีกน้า อย่าหมดหวังจ้าาาสู้ๆ:฿