Q&A

Topics

(1/162) > >>

[1] ถาม-ตอบ ทุกปัญหา ระหว่างเข้าร่วมโครงการในสหรัฐอเมริกา USA 49

[2] ถาม - ตอบทุกปัญหา และข้อสงสัย เตรียมความพร้อมก่อนเดินทาง USA #50

[3] ถาม-ตอบ ปัญหาการซ้ำชั้น ข้ามชั้น Diploma สอบ Admission, GAT-PAT

[4] ตอบทุกข้อสงสัย AFS-HUN มีอะไีรถามมาได้เลยครับ

[5] ตอบปัญหา AFS-JPN อยากรู้อะไรถามมาได้เลยค่ะ

[6] สิ่งที่น้องๆคาดหวังที่จะเจอในค่ายคืออะไรครับ?

[7] ตอบทุกคำถามสำหรับGer#49ที่กำลังจะเดินทางนี้ (ถ้าตอบได้)

[8] กระทู้ให้คำปรึกษาสำหรับ สำหรับ Afser 49 "คุณมีคำถาม ที่นี่มีคำตอบ" !

[9] มีที่แปลเอกสารที่เชียงใหม่บ้างมั้ยคะ???

Navigation

[0] Up one level

[#] Next page

Go to full version