Author Topic: มีตค่ายใต้ ครั้งแรก!!! เร็วอย่างคาดไม่ถึง :)  (Read 19550 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Taylor

• Guest
อยากไปบ้างอะไรบ้าง -0-
ได้ข่าวว่าโดนไล่ออกมาจาก DQ เหรอพี่บ้อน ? - -

ไม่ได้โดนไล่ เราเลือกจะออกมากันเอง เนื่องจากDQ ตรงนี้ ส้นตรีนมากมาย

Offline PEEMM'

• AFSer Sophomore
  • *
  • Exchange In: Argentina
  • Generation: #50 (2011-2012)
อยากไปบ้างอะไรบ้าง -0-
ได้ข่าวว่าโดนไล่ออกมาจาก DQ เหรอพี่บ้อน ? - -

ไม่ได้โดนไล่ เราเลือกจะออกมากันเอง เนื่องจากDQ ตรงนี้ ส้นตรีนมากมาย

ผมจะไม่เตือนพวกคุณเป็นครั้งที่ 3 นะครับ !
55555555

Offline brightsky1994

• AFSer Novice
  • *
  • AFSer JPN :) ; เตรียมอุดมศึกษารุ่น 73 วิทย์เยอรมัน
    • My Facebook
    • My Tumblr
  • Exchange In: Japan
  • Generation: #50 (2011-2012)
แอบแว้บไปอะ :)

Offline Yok

• AFSer Novice
  • *