AFS Talk > Announcement

ประกาศผลแล้ว !! -ค่ายเยาวชนนักรัฐศาสตร์ ครั้งที่ 10 คณะรัฐศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาล

(1/8) > >>

valvewOw:
UPDATE ล่าสุดค่ะ !!! |[ 08.09.10 ]| ::

ประกาศผลผู้ผ่านการคัดเลือกเข้าร่วมค่ายเยาชนนักรัฐศาสตร์ครั้งที่ 10 เเล้ว
ตรวจสอบได้ที่ http://www.facebook.com/singhnoy.chula
แล้วเจอกันที่ค่ายนะคะ :)

มา update เพิ่มเติมค่ะ ::

((หรือจริงๆก็รู้กันอยู่เเล้ว:P)) คือ เราจะเปิดรับสมัครถึงวันที่ 20 ส.ค. นี้ วันสุดท้ายเเล้วนะคะ
ใครยังไม่ได้ส่งก็รีบๆๆๆๆๆส่งได้แล้วนะค๊าาา ( ด้วยความเป็นห่วง :) )

ก็ขอเชิญน้องๆเอเอฟเอสทุกคนนะคะที่สนใจเกี่ยวกับคณะนี้ลองตอบคำถามแล้วส่งใบสมัครมาได้ค่ะ อยากบอกว่าคำถามไม่ยากเลยยย

ตัวพี่เองก็เป็นเด็กเอเอฟเอสค่ะ ((ก็คงเห็นจาก username แล้วอ่ะนะ ๕๕))
เพราะงั้น ถ้าใครสนใจใคร่รู้อะไรเกี่ยวกับค่ายนี้ หรือคณะนี้ก็ถามได้นะคะ

ส่วนค่ายฯนี้ก็.. ไม่อยากจะเชียร์ แต่มันเป็นค่ายที่ได้ความรู้และหนุกหนานมากกกก ก็อยากจะให้น้องคนไหนที่ยังลังเล ยังไม่แน่ใจว่าชั้นจะเรียนอะไรดี หรือแบบ สนใจรัฐศาสตร์แต่ไม่รู้ว่ามันเรียนเกี่ยวกับอะไร เรียนไปทำไม อะไรประมาณนี้ ลองสมัครมาดูนะคะ น้องๆสายวิทย์ก็สมัครมาได้ค่ะ :D

POOM GER#49SH:
มีจัดทุกปีปะครับ อยากเข้าคณะนี้มากกๆๆ

valvewOw:

--- Quote from: POOM GER#49SH on July 26, 2010, 06:58:22 PM ---มีจัดทุกปีปะครับ อยากเข้าคณะนี้มากกๆๆ

--- End quote ---

ทุกปีค่ะ จะจัดช่วงปลายปีน่ะค่ะ

ฃื่อปั๊บคับ นอร์เวย์ คับ:
บินแร้ว อดไป!

valvewOw:

--- Quote from: Pæpp on July 26, 2010, 07:05:43 PM ---บินแร้ว อดไป!

--- End quote ---

ปีหน้าก็ได้ค่ะ :)

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

Go to full version