AFS Talk > Meeting

AFS SPORT REUNION 2010 ! 19 ธันวาคม นี้ !

(1/3) > >>

K!KK@K SUI(SH)#48:
สวัสดีค่ะ ! เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทั้งหลาย โดยเฉพาะรุ่นที่ 1-48 !

เนื่องจาก Friends of AFS (ไม่ใช่ AFS) มีความปรารถนาที่จะให้ศิษย์เก่า AFS ทุกคนที่ได้แยกย้ายห่างหายกันไปได้มาพบกันอีกครั้ง !

หากท่านยังไม่มีโปรแกรมใดๆในวันอาทิตย์ที่ 19 ธันวาคม 2553
เราขอเชิญชวนท่านมาพบปะสังสรรโดยใช้กีฬาเป็นสื่อสัมพันธ์ !
ณ อาคารกีฬาโรงเรียนสารวิทยา เขตจตุจักร เวลา 9 โมงเช้า ถึง 5 โมงเย็น

ซึ่งจะแข่งขันฟุตซอลชาย และแชร์บอลหญิง โดยแบ่งออกเป็น 4 ทีม คือ

ทีม SENIOR (AFS #1 - AFS #43) - สีส้ม
ทีมกลุ่มภาคพื้นทวีปใต้ (AFS SH #44 - AFS SH #48) - สีชมพู
ทีมกลุ่มภาคพื้นทวีปเหนือ (AFS NH #44 - AFS NH #48) - สีเขียว
ทีมกลุ่มประเทศสหรัฐอเมริกา (AFS USA SH #44 - AFS USA #48) - สีฟ้า

จึงอยากเชิญชวนเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ มาลงชื่อเข้าแข่งขัน มาเป็นกองเชียร์ ^^!

พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ท่านไหนสนใจรบกวนลงชื่อไว้ด้วยค่ะ เล่นกีฬาไม่เก่งก็ไม่เป็นไรค่ะ เพราะจุดประสงค์ของเราไม่ใช่การแพ้หรือการชนะค่ะ !

ชื่อ-นามสกุล :
ชื่อเล่น :
ประเทศ :
รุ่น :
ทีม :
E-mail :

ใครจะมาแต่ไม่เล่นก็รบกวนลงชื่อไว้ด้วยค่ะ น้องๆรุ่น 50 ก็มาเชียร์พี่ๆได้นะคะ !

tannoiz:
สีชมพู สู้ๆ

ออนเอ็มดิเธอ --*

PetchZiiE:
อยากไปมั่งจัง:))

ไปสิๆๆ เชียร์ๆๆๆ

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

Go to full version